Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania Wakati wa Maamuzi Magumu Umefika ama la Kuvua Gamba Kabisa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GHOST RYDER, Aug 17, 2011.

  1. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135

    Tumekuwa wepesi sana kuhadaika na wepesi sana kushangilia mambo yasiyokuwa na msingi huku Nchi inatafunwa na ukali wa masiha sasa hausemekani. Awali nilidhani labda ni kwa sababu ya Mfungo wa Ramadhani.

    Hivi tunasemaje juu ya Mfumko wa Bei:

    • Ubadhilifu uluiokithiri serikalini
    • Uozo kila Bajeti ya Wizara inayotia Timu Bungeni
    • Giza la Ajabu Nchi Nzima
    • Uhaba wa Maji unaoendana na kukosekana kwa umeme
    • Bei ya Mafuta isiyoeleweka
    • Ubinafsi na Bifu za Viongozi kwa masilahi ya familia zao na mengine mengi name them, hata nacheleea kuandika data maana yamezungumzwa hapa JF mpaka yamechosha
    Kama haitoshi watetezi wa mlalahoi wanaitwa Maadui na bado tunashabikia. Hapa ilipofika sasa baasi kama hatuwezi kufanya maamuzi magumu basi tuvue Gamba wenyewe. Nashawishika kuamini kuwa tumejigubika gamba la uzezeta uliopitiliza

    My Take:

    Honey moon ya Serikali imekwisha

    ADIOS
     
  2. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nakumbushwa na Mdau kupitia INBOX ati madini ya Uarani...Mhhhh IMETOSHA
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu ukiongelea hayo na nikiangalia life lilivyopanda na mfumuko wa bei ndio usiseme na hakuna kiongozi anayeongea lolote napata kichaa
     
  4. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kamundu like this!
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kama kulalamika kwetu kungekua kwa vitendo tungekua tunaish km uzunguni
     
  6. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,449
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    Sijui ni uoga sijui ni ujinga yaani sielewielewi inakuaje tunapigwa dana dana kama kitenesi,wanapasiana tu mara huyu mara yule ili mradi kutuzungusha vichwa tu,JAMANI EEH TUCHUKUE HATUA.
     
  7. m

    mndeme JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "huu ni uchochezi na kukiuka misingi ya amani na utulivu iliyojengwa na waasisi wa nchi hii, na hatutawavumilia kabisa muwahamasishe wananchi kuichukia serikali yao waliyoiweka wenyewe madarakani"

    Haya ndio majibu ya viongozi serikalini pamoja na wabunge wa magamba (pamoja na mrema) watakayowajibu wanaotoa hoja hiyo.

    Unadhani mabadiliko tutayapata kwa upotoshwaji huu wa hali halisi?
     
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,749
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Sisi ni wataalamu wa kulalamika kwenye keyboard na keypad tu, hutaiona sura ya mlalamishi huyu barabarani au kwenye geti pale magogoni akishinikiza haki yake.
    Ulalamishi huu hausaidii lolote na sanasana tunaonekana tuna gubu tu,
    Waislamu tunafundishwa kuliondoa ovu kwa vitendo ambako hapa haonekani mtu,
    Ikishindikana option hii basi mtu akemee kwa mdomo ambapo hapa tumejaa wengi sana,
    Na kama nayo ni ngumu basi chukia tu moyoni ambapo ni udhaifu wa imani.
    Sisi tumegeuza hizi option kwa kuipa kipaumbele option ya kusema sema na kulalamika sana,
    Moto unatuhusu tu siku ya kiama!!
     
  9. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kuna njia mbili za kudai haki: kwenye meza ya mazungumzo na ikishindikana tumia nguvu
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Bishop njia ya mazungumzo hapa haifai na wala haina tija maana utaishia kupewa ahadi ambazo utekelezaji wake unakuwa ziro
     
  11. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tatizo la watanzania ni waoga katika kudai haki zetu, inatubidi tuache woga na kudai kile tunachostahili kupewa. haiwezekan mafuta eti yashuke bei siku nne then baada ya kupitishwa bajet ya nishati na madini yanapanda tena, tusifanyane watoto kias hiki. hii nchi inaongozwa kwa maslahi ya wachache tu. Watanzania tuamke jamani
     
  12. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    kwa nini tukae tukiwasubiri viongozi waseme?Tunapaswa kuanza sisi then wao wafuate.
     
  13. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Every humanbeing has his breaking point ... and

    Every society has the maxmam limt in which you can indulge... !!

    Ukiona bado watu wamenyamaza jua kuwa vipimo na mizani haijafikia mahali pake!!
     
  14. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Sisi 'watanzagiza' ni watu wa ajabu sana,nahisi Muumba wetu anatushangaa kwa upumbavu wetu!Kila kukicha tumekalia kulalama huku tukijisemea na kuandika 'eti nguvu ya umma'...nguvu gani isiyoweza kusukuma hata kipande cha ukucha wa mtoto mchanga?Ama tuseme kuwa haya machungu na maumivu tunayoyapata yamegeuka kuwa bongo fleva hata kila uchao tuibuke na 'mistari' mipya ya malalamiko?Kwa hakika tunapaswa kujivua gamba la Uzezeta ili tupiganie haki yetu ya maisha bora na usalama wa nchi na rasilimali zetu!
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    <br /> <br /KWA HALI ILIVYO TZ SASA NA HATUJACHUKUA MAAMUZI YOYOTE HADI SS TUNAISHIA KULALAMIKA MTAANI NA JF NAHISI TUTALALAMIKA HADI YESU ARUDI
     
  16. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mnaosema tumelala si kweli kwani wengi wetu tunasubiri moshi tuwashe moto sio hiyo ni kabla siku ya uhuru 50 tujipange kamavip tutakupa jez barabarani sio wakuu
     
  17. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Hii haijakaa njema mkuu...yaani tuendelee kusurubika kwa kusubiria 'moshi'?No please...moshi hauwezi kuwepo bila moto,tayari moto upo kinachotushinda ni kuukoleza uwe mkubwa ili uweze kuchoma/kuunguza kila kilicho kichafu!
     
  18. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Duh!mpaka Yesu arudi mbona kimbembe...Tangu arudi kwa baba yake hata wiki hajamaliza!
     
  19. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hapo penkundu: so what next?
     
  20. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hivi kuna any movement ambayo jf ilishawahi kufanya?? I mean any movement ambayo mwananchi wa kawaida hususani mwanakijiji akjua kwamba kuna great thinkers wa kuwatetea. If the answer is NO, then u need new definition of jf
     
Loading...