Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania wakamatwa wakielekea somalia kujiunga na al shaba!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Nov 17, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Unaweza hisi ni mama na mwana kiipindi la hasha
    hii ni maelezo ya sauti ya waziri wa mambo ya ndan mh shamsi vuai jana akiwa anaongea
    na clouds fm akasema ni kweli kuna watanzania wamekamatwa mpakani unajua tuna uhusiano
    mzuri na vyombo vya usalama wengine so tumeambiwa wako wengi tu na wengine walipobanwa walikiri
    kwenda kujiunga na alshabab na binafsi sina maelezo mengi sana sana naomba nikirudi dar ntawajulsha


    kazi ipo nini mbeya .tabora wanaume wameenda kula kozi kwenyewe warudi kutumikia watanzaania na asali
    yao ya madini wanayokula na kufaidi wachache
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    shibisha taarifa yako. Kuna uthibitisho gani kuwa wameenda kujiunga na shababy hata kama waziri kasema? Mbona tulishadanganywa kuna makomandoo toka afgani na irani (sijui)?
     
  3. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,083
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    Na makontena ya visu toka Arabuni kama alivyoongopa yule mbakaji wa House girl wake
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    nipeni contact za alshabab kuna kitu nataka kuwauliza
     
Loading...