Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania waishio Gauteng, Afrika Kusini kuanzisha jumuia

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Maverick, Oct 6, 2009.

  1. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2009
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ubalozi wa Tanzania nchini Afrika Kusini unapenda kuwatangazia watanzania wanaoishi katika jimbo la Gauteng kuwa kutakuwa na mkutano wa watanzania wanaoishi katika jimbo hilo utakaofanyika tarehe 24 oktoba, 2009 saa nane na nusu mchana hadi saa kumi na moja jioni katika ukumbi wa Pretoria Country Club, namba 241 mtaa wa Sydney, Waterkloof, Pretoria.

    Mkutano huo una lengo la kuanzisha jumuiya ya watanzania katika jimbo hilo.

    Tafadhali tunaomba kuvaa nadhifu na kuzingatia muda.

    Kwa mawasiliano zaidi wasiliana na wafuatao:

    1. Jumanne Fhika 0762 909449

    2. Faustine Ndugulile 0799 965120

    3. Laurean Rugambwa 0835 566966

    4. Lumbi na Ethel 012 344371/012 3425921


    IMETOLEWA TAREHE: 3.10.2009

    UBALOZI WA TANZANIA- PRETORIA
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mkuu hakuna hata email
     
  3. o

    omarfh New Member

    #3
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jee huu umoja bado upo?

     
  4. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hii document bado ni valid kweli?
     
  5. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    KAma uko huko mkuu wacheck wao ndo wataverify!
     
  6. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Haya mambo, mara utasikia ooh tawi ta CCM South Africa
     
Loading...