Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania wachakachuliwa tena

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mufiyakicheko, Jun 28, 2011.

  1. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sheria ya 1984 na 15 ib 6 (2)kila raia anayo haki ya kupewa taarifa wakati wote kuhusu matukio mbalimbali nchini na duniani kote ambayo ni muhim kwa maisha na shughuli za wananchi na pia juu ya masuala muhimu kwa jamii.kunatetesi kwamba kunamipango iliyo pangwa kwamakusudi kuwahujum wtz tuna vyombo vwa habali tv na redio chombo peke ambacho kinaweza wafikiya wtz hadi vijijini ni tbc taifa chakushangaza wanatangaza bunge saa 1 ifikapo saa4 wanakata nakuendelea kupiga miziki hiyo haitoshi bunge jioni napo hawatangazi wote tunajuwa kwasasa umeme mugao umepamba moto ataukiwanativi bado nikopo inasemekana hojaa za nguvu nikuanzia saa 4 naile jioni wanataka wengi wasisikie hojaa zaupande wapili wenzetu sikaziyao kusema mazuli ya ccm ila uozo mimi kama mtz nawengine wote tbc nichombo cha walipa kodi watangaze bunge kuanzia mwanzo asubui na jioni hiyo ni hakiyetu haina ulazima mpaka kuandamana kuidai hii hakii ni nawaagiza wahusika kama muajili wao walejee kifungu cha sheria ya 1984 na 15 ib 6 26(1)kila mtu ana wajibu wa kufuata na kutii katiba hii na sheria za jamhuri ya muungano.Kwanini munakiuka haki za musingi? hampo juu ya shelia nawasilisha
     
  2. nyondoloja

    nyondoloja Senior Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    wahusika ebu liangalieni hili talifa nimhimu hususani bunge kwasasa kujuwa kinacho endelea huko bungeni
     
  3. the havenot

    the havenot Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hizo ni mbinu chafu za ccm tu
     
  4. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Cdm kuweni makini ninyi ndowakuwasemea wananchi hamujaliona hili watanzania wanazulumiwa haki yao
     
Loading...