Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania wachagua kufa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanaharakatihuru, Jul 2, 2012.

  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mgomo unaendelea na raia kukaa kimya ni uthibitisho watanzania wamechagua kufa kwa kukosa umoja na mshikamano. Kila mtu anakufa na lakwe
     
  2. M

    MR.LEO Senior Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa we unataka watu wafanyeje au wananchi tuandamane kwenda ikulu.
     
  3. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unataka sisi makabwela tufanyeje, ingawa hakika natamani niwatupie mawe hawa wanaogoma.
     
  4. M

    Mwanaharakati Mkweli Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe mbona unaandika vitu ambavyo havina maana watanzania wafanye nini sasa wakati madaktari waliosomeshwa kwa kodi zao wanaonyesha ubinafsi na wanasiasa wanaingilia mambo haya so mtanzania anazidi kuteseka na wanasiasa nao wanazidi kuchafua mambo haya
    hebu watanzania tuwe makini tuweke siasa pembeni tuongee facts ili hawa madaktari waache ubinafsi wao.
    Ila pamoja imeandikwawa kuwa usihukumu usije ukahukumiwa mimi nasema hivi roho za watu wanaokufa sasa kutokana na mgomo huu zitakuja kuwalilia watu wasomi ambao wanatumia nafasi hii kuwaua
     
Loading...