Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WaTanzania wabambwa Japani (Unga) -Kideo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwiba, Nov 30, 2010.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Je kuna anaemjua jamaa huyu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Atakuwa dini ya CUF huyo!
     
  3. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Bro wapo kama watatu hao ,na ndani yake pia yupo mkiristo,samahani ikiwa huelewi kijapani.Dini ya CUF ni siasa
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hahahaha hapo wajua kabisa wadanganya haya bwana! Sharia itachukua mkondo wake
     
  5. N

    Newvision JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Loo jamaa namfahamu tena kwao wanazo sana tu, sasa sijui ataka nini zaidi
     
  6. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Na huko hawana siri jamaa anapewa kinibu anawataja vigogo wote waliomtuma ,si gasha Tz ikawakanushia uraia .
     
  7. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    In every b'ness the higher the risk the higher the profit and the inverse is true.............
     
  8. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    habari zimetufikia hapa uswazi kwamba kuna watanzania wawili wamekamatwa wakiwa na madawa ya kulevya aina ya heroin yenye uzito wa kilo 1.3.watanzania hao wametambulika kwa majina ya ally mohammed hussein mwenye umri wa miaka 37 na mwengine ni machunga machunga ally mwenye miaka 30.

    Polisi wa Yokohama katika mkoa wa Kanagawa wametoa taarifa rasmi kuhusiana na taarifa za kukamatwa kwa watanzania na madawa ya kulevya . Wamesema kuwa wamewakamata watanzania wawili baada ya kuthibitika kuwa walimeza dawa za kulevya aina ya Heroin katika matumbo yao.Wakwanza aliyetajwa kuanguka kwenye mikono ya wajapani ni Machenga Machenga Ally mwenye umri wa miaka 33 na Ally Mohamed Husein (37) ambao wanadaiwa kumeza kilogram 1.3 za heroin zenye thamani ya fedha za Japani zipatazo Millioni 78 kulingana na Polisi wa mkoa wa Kanagawa. Yeni Millioni 78 ukitaka kujua kwa fedha ya Tanzania zidisha (78,000,000 x 17.1) [chanzo: website ya watanzaniaoslo]
     
  9. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa umejua kwao wanazo kutokana na biashara gani.
     
  10. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Watu wawili wanaomiliki passipot za kitanzania Bwana Machenga Machenga Ali na Bwana Ali Mohamed Husein.Wamekamatwa na kilo1.3 za heroin.kama ilivyo tangazwa na ANNnewsCH.Watu hawa waliingia
    Kansai airport tarehe 23.Nov..lakini wamekamatwa maeneo ya Yamato Kanagawa ken na inasemekana wameripotiwa na mwenyeji wao baada ya mwenyeji wao kuona jamaa wanalalamika na maumivu ya tumbo yasiyoisha..
    imetafririwa na mjapan kwa ufupi
    .
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,831
    Trophy Points: 280
    Alichokitaka si hicho amekipata Jela hakutafuta mahali pa kupeleka huo unga wake amepeleka kwa hao Wavimba Macho ? kazi anayo akikoswa kunyongwa basi atakufia jela huko ujapan
     
Loading...