Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watanzania waaswa kudumisha amani na upendo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Oct 28, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,198
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    hayo yalisemwa na mkuu wa wilaya ya Lindi Nassor ally hamid wakati akifungua msikiti wa ahamadiya
    241.JPG 014.JPG
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,198
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    Msikiti mzuri kweli inshallah ...
    waambie sasa wakujengee shule kama utaona mtu....
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,649
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    kwa jinsi msikiti huu ulivyo mzuri hakuna atakyechoma kanisa
     
  4. Mtukuru

    Mtukuru Senior Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninampango wa kuuchoma huo msikiti na kujenga hapo machinjio ya Nguruwe. LIWALO NA LIWE!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. Gunda66

    Gunda66 JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 490
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hivi ninaona vibaya o??? kwenye hyo picha ya chini naona kama wanaingia na viatu kwa msikiti LOL:smiling: o cku hzi wanaingiaga navyo??
     
Loading...