Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania wa USA wanaongoza kwa ku collect food stamp,unemployment

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Natalia, Aug 30, 2012.

  1. N

    Natalia JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Obama nation
     
  2. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Hilo gazeti lipo wapi, kama ni kweli basi Wasomali wote wanaoishi USA wanahesabika kama Watanzania!.
     
  3. N

    Natalia JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wametoa list ya nchi after Mexico tanzania.romney campaigh
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ukitaka kujua watu wenye matatizo binafsi ndio katika jambo hili. Ninavyofahamu mimi moja ya nchi za kiafrika ambayo ina idadi ndogo ni Tanzania. Nchi kama Somalia, Sudan Kusini, Misri, Rwanda na Burundi, Kenya, Uganda na nyinginezo zina wakazi wengi sana, na pengine nchi zinazoingiza wakimbizi ndizo zinazotegemea ridhaa ya humanity toka serikalini.

    Kwa ufahamu wangu, watanzania ni watu watafutaji sana wa kutaka kupata mitaji ya kuendeshea maisha nyumbani Tanzania tofauti na mataifa kama ya wasomali na wamisri ambao uwepo wao huko wanajisikia kama wako peponi ukilinganisha na matatizo mengi ambayo wameyapata katika nchi zao husuan vita.

    Naweza kusema mleta mada ana tatizo lake binafsi au anataka kutumia mada hii kuibua kitu kingine, lakini kuhusu humanity toka federal sikubaliani naye, ameidanganya JF.

    Wengi wanaosema vibaya kuhusu wanaoishi Marekani ni wali walioingia nchi hiyo kwa shule, hivyo upatikanaji wa kazi huwawia mgumu na kuishia UPS au FEDEX.

    Hata hivyo wengi waliofanya vizuri katika masomo yao serikali ya Marekani imewapigia magoti na kuwapa ajira mbalimbali katika taasisi mbalimbali za serikali kwa mikataba na wale walio na hati za makazi upatikanaji wa kazi si tatizo, mwenyewe nilikuwa nafanya kazi gazeti la serikali wakati niko mwanafunzi.
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Natalia unaongoza kwa kupost mada kwa siku
    sidhani kama zingine una uhakika nazo
    uwe na evidence katika mada zako la sivo tutakuneglect kuchangia
     
  6. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Huyu kiumbe nimegongana naye sehemu mbalimbali leo,ngoja nipite.But ktk wachangiaji 50 wa thred yake 1 anamuunga mkono.
     
  7. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hilo gazeti liko wapi?
     
  8. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Ni rahisi sana kupata pasi za kusafiria za Tanzania hivyo inawezekana wasomali karibuni wengi walioko marekani wana pasi za bongo!! Kama ni hivyo ndio maana inaonekana wabongo wengi wanategemea food stamps!! Yule msomali wa paradise hotel Bagamoyo, alifanya urafiki na viongozi wetu wakuu wa serikali na akatumia urafiki ule kufanya mabo mengi kuwasaidia wasomali wenzie mpaka pale alipoikimbia nchi na kuwaacha viongozi wetu wakikenua meno tu!!
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Liko kwenye ndani ya chupa ya maji labda
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,129
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. r

    radica Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe shida yako nini? tukupeleke na wewe ukale bure? Au zimesha kusaidia sasa ndo unataka kujifanya mujanja. kwa vyovyote vile hata wewe ni mmojawapo. SO? SHUT UP! ACHA WAJANJA WAFAIDI MEMA YA NCHI, KWANI WEE HUJUI? WATU WANAPATA FOOD STAMP NA WANA MAGOROFA NA WAFANYA KAZI HUKU TZ, NA WAMEKUAJIRI WEWE NA NDUGU ZAKO. SO? HAO NI WAJANJA, HEBU JARIBU WEE KAMA UTAPATA HATA, KAMA UNAZANI NI RAHISI HIVO. WATU WANARUDISHa mali home bana. kauka!
     
  12. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    wewe mama una matatizo gani? kila uchao wewe ni kujisifia kwa utajiri na kuwaponda wenzako. nadhani huyo bwana wako wa kizungu toka akuchukue basi unajiona boonge la mjanja.
     
  13. N

    Natalia JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wewe mtoto wa katibu mukuu chezea
     
  14. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,873
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    huyu natalia is she Le mutuz in disguised!!!
     
  15. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Hata kama ni vibaka wewe inakuhusu nini?
    Mijitu mingine iko hovyo sana. Watanzania wapewe food stamps kwa qualifications zipi? We are not fugees, we're hustlaz and you .... a hata 4life!
     
Loading...