Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania wa Dallas wafanya kitu cha kuigwa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Magabe Kibiti, Dec 19, 2008.

  1. M

    Magabe Kibiti JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2008
    Joined: Jan 20, 2008
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mods tafadhali naombeni hii ikae hapa angalau weekend hii ingawa haiusiani na siasa moja kwa moja.

    Nilikuwa napitia blog ya michuzi na nikaona tangazo la watanzania walioko Dallas ambao wameanzisha restaurant yao na kuiita kijiweni. Tafadhali fuata hii link hapa chini:

    MICHUZI

    Kwa kweli nimefurahi sana kuona vijana wa kitanzania wakishirikia na kufanya mambo makubwa kama haya ya biashara halali za kuwapatia pesa na nafasi muhimu ya lines of credit toka kwa benki za marekani. Mimi siishi Dallas ila nimefurahishwa sana na hili.

    Huu ni mfano wa kuigwa na natumaini watanzania wengi wataendelea na moyo huu wa kufanya mambo makubwa huko kwenye nchi walizoamua kuishi na kutafuta mali. Hii pia itakuwa ni nafasi nzuri ya kutambulisha vyakula vya kitanzania na kiafrika kwa wamarekani ambao hawajawi kufika Afrika.

    Hongereni sana kwa kazi nzuri na mfano mzuri mlioonyesha wenzetu wa Dallas
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 135
    Magabe , ulikuwa hujajua wewe tu ukifika The Hague kuna bonge la Restaurant goes by the name of Serengeti something like that ingia u google uone kwamba dallas wamechelewa na kuna makubwa zaidi ya hayo ila hawavumi lakini wapo .
     
  3. Kipunguni

    Kipunguni Senior Member

    #3
    Dec 19, 2008
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe Lunyungu ni mzee wa Den Haag?
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 135
    Kipunguni unataka kusema kwamba Magabe ni mzee wa Dallas kwa kuwa kaleta habari hii ? Hivi kujua jambo la mahali fulani lazima uwe watoka huko ? Anyway wacha nikupe urahisi .Yes niko The Hague kaka .
     
  5. Kipunguni

    Kipunguni Senior Member

    #5
    Dec 19, 2008
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakutania tu ndugu yangu ..... sina nia mbaya. Nakutakia holiday season njema!
     
  6. M

    Magabe Kibiti JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2008
    Joined: Jan 20, 2008
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lunyungu,

    Asante sana kwa habari ya kuhusu Serengeti - The Hague.
    Inafurahisha na kutia moyo kuona mambo mazuri kama haya yakifanywa na watanzania. Ni vizuri kupata good news katikati ya wizi na ufisadi unaofanywa na viongozi wa serikali kila siku. Ni vizuri kujua kuwa kuna watanzania wengi tu wanafanya (wana nia ya kufanya) mambo halali ili kujipatia pesa na utajiri.

    Nimefarijika sana leo.
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 135

    I was in London last few weeks huko bado Watanzania wengi wao ni waongo na majungu kuchunguzana na watu wa kumwaga ma Party .Hawajaamka na sitegemi wataamka karibuni lakini kusema ukweli Watanzania wanao ipenda Tanzania hata hawangoji ajira za Serikali wanajituma mapema kwenye ujasiriamali .


    Restaurant Serengeti, african cuisine in the hague,Holland, located on wagenstraat 190,Avenue Culinaire

    Jionee mwenywe
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Hili ni jambo zuri sana linabidi kuigwa na Watanzania wote walio nchi za nje kuungana na kufungua biashara ambazo zitawasaidia kuongeza vipato vyao na pia kujiajiri au kuajiri Watanzania wenzao. Hongereni sana.
     
  9. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2008
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Nawapa Hongera hawa Wenzetu wa Dallas.

    Damn Lunyungu...huwatendei haki Watanzania wa UK. Kuna Club Afrique (East London) kuna Bongo Flavour Store maeneo ya Reading na pia kuna Club nyingine Leiscester (jina limenitoka). Kuna jamaa zangu wapemba wanaleta bidhaa za kilima kutoka Tanzania kuja UK wapo London, kuna mwingine (Amani)ana Morgage Firm, Nottingham. Hizo ndizo ninazojua mimi tu...nina uhakika kuna nyingine. Sio kila mtanzania mwenye business yake anaona umuhimu wa kujitangaza kwenye blog kama ya Michuzi. Inategemea na biashara yenyewe pia.
     
  10. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wewe kutwa upo Tarime, habari na vijimambo vya UK utajulia wapi?...Uk kuna mpaka Biriani chini ya wajasirimali(kwa lugha ya Mkapa) wacha konyagi na safari lager...
     
  11. K

    Koba JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2008
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    ...good to hear that,tukishuka huko Soth tutatia timu hapo kula hiyo milenda na visamvu,vipi Chagas maana back home ni sharp ile mbaya kwa mambo ya biashara...vipi hapa mtoni? najua ni swala la muda tuu kina mangi wataanzisha malls,car dealership,gas stations,warehouses,hotels etc pole pole tutafika!
     
  12. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2008
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mtoni mabox kwanza.
     
  13. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 135
    Ile ngoma ya West Green RD pale Tottenham kuelekea Wood Green Tata Mapasa bado haja achia ? Maana pale ugali na nyama ila sasa kuna siku nimekula pale nyama ya kima .Wazaire bwana .

    Kibunango huko Tarime uliambiwa baada ya kumliza Makamba nilipigiliwa misumari kwamba siwezi kwenda hata mjini Musoma ?
    Duh!! Haya leo niko Jburg endele kuchonga mie nazunguka Dunia .
     
  14. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2008
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sasa sisi wengine ambao tuko huku Imalinyi kwa kwa Marehemu Bibi Kalembwana tulie tu. Kuandika E mail ti mpaka tuende kwa Padiri misheeni!
     
  15. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2008
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Okay now, wakuu hawaeleweki wanasema wako mji gani!

    Halafu tangazo lina caption ya buffet, lakini kwa mujibu wa baadhi ya customer reviews, kwa mfano hapa, zinaonyesha sio buffet restaurant.

    Kingine, tangazo, kama kawaida ya matangazo ya kwa michuzi, ni so mind boggling linaweza kufukuza badala ya kukaribisha wateja. Wanaweka picha ya mhagawa uko tupu huku wakisifia restaurant iliyotulia tuli!

    Na badala ya ku-focus kwenye menu wanatangaza kwamba wao ni wasafi. Kuna mtu kawashutumu uchafu? That's the least common demominator ambayo tunategeme iwepo. Kama kuna perception kwamba migahawa yetu huwa ni michafu basi squash that, you don't wanna highlight that by reminding your clientele``hey I'm not nasty !`` Well, are you supposed to be nasty ? Besides, the joint is brand spanking new, off course it's gonna have a squeaky clean floor!

    Halafu wali mweupe na nyama ya mchuzi kwa restaurant ya kiswahili is really nothing to write home about. Weka mapicha ya mapochopocho kama pilau, chapati, chai ya hiliki na tangawizi, maharage kidogo, mboga za kibongo ambazo zinaweza kupatikana US (mchicha, maboga), ndizi. Na mwisho wa yote, au awali ya yote, tuwekee bondo!
     
  16. Kipunguni

    Kipunguni Senior Member

    #16
    Dec 20, 2008
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuhani,

    Richardson, Texas ni kitongoji cha jiji la Dallas, Texas ... argument yako ni sawa na kushangaa Mbezi kuwa part ya jiji la Dar.
     
  17. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2008
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Look here sister brother,

    I don't know how long you've been around the way but let me put you onto something that you shoulda known from right off the boat when you got your first mail: Ukiona anwani ya Marekani imeandikwa Richardson, Texas, maana yake kuna mji uko jimbo la Texas unaitwa Richardson. Sio Dallas, sio Houston, sio San Antonia. Ni mji wa Richardson, Texas. Ikiandikwa Kankanke, Illinois, maana yake mji wa Kankanke ndani ya jimbo la Illinois. Sio Chicago, sio nini. Bali Kankakee! Okay now? Sasa ili kuelewa zaidi kinachokuchanganya yabidi uelewe maana ya miji ya pembeni, yaani suburbs. Richardson ni mji pembeni ya mji mkubwa wa Dallas, yaani suburb yake. Got that mister man ? Woman ?

    Richardson, Texas, incorporated as a city 1956. It is primarily a residential suburb of Dallas
    http://encarta.msn.com/encyclopedia

    Richardson, Texas: A city of northeast Texas, a residential and agricultural suburb of Dallas. Population: 99,800. http://answers.com

    Richardson is a city in Collin and Dallas Counties in the U.S. state of Texas. As of the 2000 census, the city had a total population of 91,803,
    http://en.wikipedia.org/wiki/Richardson,_Texas
     
Loading...