Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WATANZANIA...UTAWALA BILA MAADILI nisawa na ugonjwa wa kifafa mdawowo mgonjwa yupo hatarini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sitakuwafisadi, Dec 28, 2011.

  1. s

    sitakuwafisadi Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JAPO nigarama sana .....yaweza hata kugarimu damu ya watanzania LAKINI ili KUTHUBUTU TUWEZE NA TUSONGE MBELE .....nilazima TUPATE katiba mpya .....itakayo tokana na wananchi wa TANZANIA kwasasa ......TAIFA LA TANZANIA nikama mgonjwa wa kifafa AMBAE MDA WOWOTE AWEZA KUANGUKA NA KUPOTEZA MAISHA AU KUPATA ULEMAVU WA KUDUMU.......

    watawala hawaogopi ruswa ....na ni wahujumu uchumi wakubwa...... mabwanyenye ......makabaila .......mabeberu ......wanyonyaji ........wauaji ........KATIBA YA MWAKA 1977 haina uwezo wa kuwawajibisha kisheria!!??...

    Usually
    when people are sad they don't do anything they just CRY over their
    condition but when they gel Angry they bring about a change" (MALCOLM X).

     
Loading...