Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania tuyasusie makampuni ya mafuta yaliokuwa vinara wa mgomo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rohombaya, Aug 23, 2011.

  1. Rohombaya

    Rohombaya JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 5,830
    Likes Received: 1,164
    Trophy Points: 280
    Watanzania wenzangu mimi naona wakati umefika wa kutonunua bidhaa za makampuni ya mafuta yalioyokuwa vinara wa mgomo wa kuuza mafuta mara baada ya bei kupunguzwa. Kwa mawazo yangu mimi kile kiasi kilichopunguzwa kwa kiasi kikubwa hakikuwa ni sehemu ya faida yao bali tozo zilizokuwa zinaingia serikalini hii inamaana kwamba kuna ukwepaji mkubwa wa malipo ya tozo hizo ndio maana wanafaidika nazo. Wao walijali maslahi yao zaidi wakakosa utu na wakasahau kuwa "mteja ni mfalme".

    Tuwasusie, tusinunue bidhaa zao wajue kuwa nasi ni sehemu muhimu kwenye biashara zao ili wawe na adabu siku zijazo.
    Nawasilisha
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu unamaanisha makampuni yapi? yanayouza mafuta kwa jumla ama rejareja? Sasa tutasusa vip na kgari changu? May b vituo vya kuuzia mafuta makampuni duh! Masaburi type o?
     
Loading...