Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania tuwe macho!huu ni usanii,unless....,!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dik, Jan 27, 2012.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wana jf poleni kwa majukumu!natafakari sana na kukosa majibu juu ya hili!sijui kama hili jambo ni gumu kiasi hicho ama vipi ila kwa vile wana jf mpo naomba kueleweshwa kwa wale waelewa!
    1.hivi ni nani aliyeomba muungano na nini dhamira ya kufanya hivyo?
    2.kuchanganya udongo wa sehemu ya znz na ya tanganyika ndo kuunganisha nchi mbili?
    3.tanganyika wanaihudumia sana znz,je znz wanaihudumia vp tananyika?
    4.taifa ni nini?znz n taifa?kama hapana serikali ya umoja wa kitaifa znz ni ya taifa gani?
    Mimi ni mwl na hayo ni maswali niloulizwa na wanafunzi nikawaahidi majibu j3.nisaidien wana jf
     
  2. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,802
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Mpeni jibu Huyu Mwalm wanafunzi ni kweli wanasumbua sana ukweli kuhusu Muungano, aulize pia kwa nini znz ina Jaji mkuu, Rais anapigiwa mizinga 21 ?
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ulikuwa unamfundisha somo gani ndiyo akakuuliza maswali haya? Tueleze kwanza ndipo tukupe majibu.
     
Loading...