Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania tutavumilia hadi lini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Hakikwanza, Jan 25, 2011.

  1. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Jamani Great thinkers naomba niulize tutavumilia hadi lini upuuzi huu.MEREMETA,KAGODA,KIWIRA,UNUNUZI WA RADA,EPA,RICHMOND NA SASA DOWANS na ufisadi mwingine mwingi tu uliolighalimu Taifa bila mtu hata moja aliyehusika kuwajibishwa?Sasa kwa haya huo uwezo wetu mkubwa wa kufikiri upo wapi? "Yaliyo pita ni ndwele" pia "kombe halifunikwi na mwanaharamu hapiti" na wasilisha hoja na asanteni
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Hivi kizazi hiki hakuna wanamapinduzi kama wale wa enzi zile akina Fidel Castrol, Che Guevara,......n.k
     
  3. K

    Kide Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    viongoz wetu wamekosa uthubutu coz thy r involvd too mch kwny huo ufisadi...na wamekosa kile ki2 alichosema jeneral pale nkurumah 'ethos'!
     
Loading...