Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania tutakuwa omba omba hadi lini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bwemero L, Jul 1, 2012.

  1. Bwemero L

    Bwemero L Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikifuatilia bajeti ya serikali yangu kwa zaidi ya miaka 15 sasa, na kwa muda wote huo sijawahi kusikia bajeti ya Tanzania isiyo na pesa za misaada na mikopo kutoka kwa wahisani. Nawauliza wana JF (Great thinkers)
    1. Inamaana bila misaada Tanzania haiwezi kuwepo?
    2. Watanzania zaidi ya mil 40, hatuna hata mtu mmoja anayeweza kutupa mawazo ya namna tunavyoweza kuachana na hii aibu ya kuomba kila mwaka.
    Siku wahisani wakisema hawatukopi tena, tutaishije?
     
  2. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Mpaka mr dhaifu atakapo ondoka madarakani
     
Loading...