Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WATANZANIA TUTAFAKARI hili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mizambwa, Jul 18, 2012.

  1. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ndugu Wana JF;

    Mimi nimefuatilia Vikao vya bunge la Bajeti vinavyoendelea lakini napenda kusema kuwa ninapata kigugumizi sana katika mijadala iliyopo Bungeni na jinsi Bajeti zinazowakilishwa.

    Bunge limetawaliwa na Malumbano na Ubabe wa hali ya juu ambapo hakuna mantiki yoyote katika kujadili mada za maendeleo ya Watanzania.

    Ningelikuwa na uwezo ningependekeza Vikao vya Bunge vinavyoendelea viahirishwe kwani vimekosa maana na ni kumaliza pesa za Taifa kwa ajili ya posho za vikao visivyo na Tija kwa Taifa.

    Nawasilisha.....



    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
Loading...