Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania tutachaguliwa viongozi mpaka lini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dhahabuinang'aa, Aug 23, 2011.

  1. dhahabuinang'aa

    dhahabuinang'aa Senior Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watanzania kila uchaguzi idadi ya wapiga kura inazidi kupungua
    kibaya zaidi utawasikia wakidai mbunge wetu hatufai mara kairanja hana jipya
    je kama we huendi kupiga kura unategemea nini?
    muda wa masaa unajiharibia maisha ya miaka 5!
    watanzania tubadilike tujiandikishe na tuone umhimu wa kupiga kura ni mhimu.
    je kama hatupigi nani wa kulaumiwa?
    na nini shuluhisho lake?
     
Loading...