Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watanzania tusikubali hili la posho za wabunge za dhihaka kubwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kimboka one, Jan 31, 2012.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sitaki kusema mengi juu ya uhuni huu wa nchi hii,bora tufe wote kuliko wizi huu wa mchana, laki 3 na thelathini per day.mama yangu kama nikipewa.....
     
Loading...