Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania, tushirikiane katika hili

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kachumbari, Nov 9, 2010.

  1. k

    kachumbari Senior Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wakati umefika sasa kuanza rasmi harambee kwa ajili ya kuwalipia watoto wetu ada za vyuo vya elimu ya juu.
     
  2. k

    kotinkarwak JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazo zuri Ndg Kachumbari,
    Population census ijayo inatarajia idadi kufikia 45Mil. Ingawa sipo kwenye shughuli za statistics, nita-assume kuwa idadi ya watu wanaotakikana kufikia elimu ya juu si chini ya .05% kwa nchi zinazoendelea. Assuming kuwa idadi hiyo inaweza kuwa assimilated kikazi (employed and enterprenuers), basi inabidi mipango kama hii itiliwe mkazo na jamii ili kuiinua economy ya nchi nzima.
    Katika kuanzisha harambee kama hii, inabidi pawe na mwelekeo madhubuti ambao jamii unaweza kuutumia kuangalia kama kweli michango yao inaongeza upeo katika elimu ya juu au la.
     
Loading...