Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania tushindwe wenyewe lol!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mocrana, Nov 7, 2011.

  1. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    VODACOM imetoa namba na ya bure kwa ajili ya kuupigia kura Mlima Kilimanjaro kuwa moja kati ya maajabu saba ya dunia, jinsi ya kupiga kura andika neno KILI au KILIMANJARO, kwenda namba 15771, jamani ni bureeee, mimi nimeshapiga kura mara ya ishirini na naendelea, tufanye hima jamani, pongezi kwa vodacom, IT CAN BE DONE LET US PLAY OUR PART!
     
  2. S

    Smarty JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 657
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    kwanza tuelimishe kwa sasa tunafaidikaje na uwepo wa mlima kilimanjaro ...afu ndo utushauri tupige kura..
     
  3. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni kweli mkuu maana Kenya wananufaika zaidi kupitia mlima Kilimanjaro kuliko sisi. Na pesa zenyewe zikipatikana zinaishia mikononi mwa mafisi-adi. Yapasa viongozi wetu waonyeshe uzalendo wa kweli na wauambukize kwa raia ndo tutaona maendeleo na faida ya kufanya kitu kwa ajili ya nchi yetu. Otherwise watu tuko demoralized na uongozi uliopo. Wanyama wetu hai wanachukuliwa kwenda Uarabuni, Waarabu wana nchi yao ndani ya nchi yetu. Lol! Inakatisha tamaa kwa kweli.
     
  4. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,336
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Serikali ya majizi,nani apige hizo kula.CCM WEZI WAKUBWA PUMBAVU.
     
  5. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hiyo promo kafanyie kenya labda watakusikia mi sioni faida yake. Wangesema tupigie ziwa victoria ingekua sawa maana sato nawala
     
  6. P

    Pokola JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Waambie TTB na hao panya wa Wizara ya Maliasili watumie simu zao wapige kura. Mimi sipigi Ng'ooo!!! Shenzy type, nina hasira nao sana.

    Barua ya ushiriki wametumiwa mwaka 1997 toka Uswisi, kuna NGO ikataka kufanya promo ikaomba endorsement kwa wizara, masikini wakawa wanapigwa tarehe as if wanaomba mkopo benki. Siupigii kura yangu ng'oooo!!!!!
     
  7. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,373
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
    Hata watalii wa dunia nzima wakija bongo, wanaofaidika ni mafisadi wachache. Kwa hiyo huo mlima wacha hata usipopigiwa kura maisha yanakwenda
     
Loading...