Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watanzania tuombwe radhi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by sylvesterleonce, Nov 3, 2010.

  1. s

    sylvesterleonce Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika jamii iliyo makini kuna sababu kwa Basil Mramba KUWAOMBA RADHI WATANZANI Kwa kauli yake ya kusema NDEGE ya raisi lazima Inunuliwe hata mkila NYASI Heri angesema tule majani maana hata mchicha na tembele ni majani lakini amepointi tule nyasii kama vile sisi ni mbuzi na ngombe asipo fanya hivyo mapema atavuna alicho panda nasema AMINA!
     
Loading...