Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania tungeshika bango kama Masoud Kipanya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpitagwa, Jul 18, 2012.

  1. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,175
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    WanaJF, nimefuatilia kwa kina jinsi watanzania wa kawaida kwa nafasi yetu kama waajili wa serikali na kugundua kuwa tunafanya uzembe mkubwa wa kusimamia serikali yetu kwa kukubali kubadilishiwa CD kila uchwao. Lakini Mtanzania mwenzetu kipanya yeye amejipambanua tofauti kwa kung'ang'ania hoja ya kwanza na kugoma kusikia CD ifuatayo. Tokea limetokea tatizo la mgao wa umeme yeye aliamua kuwa cartoon zake zote zitakuwa na dack background ikiwa ni alama ya kuwakumbusha viongozi kuwa tunatatizo la umeme bado lipo na umepita zaidi ya mwaka bado analia na giza la mgao wa umeme na sasa mgao unarudi tena. Je watanzania wote tungekomaa kila mtu kwa nafasi yake tatizo la umeme lingefika hapa? Watanzania matatizo yetu ni mengi na hawezi kwisha kwa pamoja au kwa kubadilishawa CD. Sasa hivi ni muda mwafaka kwa wote kukomalia tatizo moja then likitatuliwa ndoo tuhamie lingine. Hongera Kipanya kwa hili na kwa kutukumbushia suala la hatima ya wabunge waliofukuzwa na vyama vyao, na mengine mengi unayotujuza.
     
  2. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ktk katuni yake amekuwa akimaanisha hii nchi ni giza, kila kitu ni giza!
     
  3. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ...Ndiyo, yaani Mabwepande -giza, CV za waheshimiwa -giza, tume (huru?) za uchunguzi wa mauaji-giza, bodi za mikopo ya wanafunzi-giza, zahanati na mahospitalini giza, Kagame CUP -giza yaaaaaaniii everything
     
  4. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli nchi hii tuko gizani kwa mambo mengi, mikataba tusaini kama tuko gizani, yaani kila kitu ni giza x 10000000
     
  5. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Raisi Giza, Wabunge Giza, MAwaziri Giza,.......


    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  6. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hasa vyombo vya habari vinatuangusha kama magazeti na TV na redio walitakiwa washike bango kweli kweli na kuandaa midahalo hasa ya viongozi kuulizwa maswali na wanachi kusiana na mambo ya msingi na yenye utata kama wenzetu dunia ya kwanza wanavyofanya kenya naona wanajitahidi kweli
     
  7. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,175
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Giza bado linaendelea, Arusha kioo cha ndege kinapasuka, majinia ajali za meli zinakuwa za kawaida sasa na barabarani tumezoea kabisaa. Sasa hivi watu kupoteza maisha imekuwa kitu cha kawaida. Tunaelekea wapi? Bado giza linazidi kuongezeka.
     
  8. Piere. Fm

    Piere. Fm JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamaa kiuhalisia anajitahid sana na c katka suala la umeme tu hata katika mambo meng kama kuhusu migodi au huduma za kijamii kama maji na hulka za wanasiasa, binafsi nimekuwa nikifuatilia katuni anazochora kupitia Twaweza na huwa zinarushwa mara nyingi kupitia Star tv. Sio siri jamaa anajua na anaweza na binafsi nazikubali sana kazi zake.
     
  9. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mimi ninafanya hivyo pia. Kila ninapopata nafasi hata kama ni katika mazingira hatarishi namna gani, huwa ninaulazimisha ubongo wangu kufikiri kwa kasi namna ya kufikisha ujumbe wa umuhimu wa kuiondoa CCM madarakani bila kujisababishia matatizo ya kiusalama.
     
Loading...