Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania tunaumwa akili?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mantz, Mar 30, 2011.

  1. M

    Mantz Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Alianza Babu Loliondo, akafuatia kijana kule Tarakea, kisha mwingine tena Mbeya na sasa kuna mama huko Tabora. Wote hawa wanadai wameoteshwa kutibu magonjwa sugu na zaidi gharama zao (500) na njia yao ya kutibu (kikombe) zinafanana. Sehemu zote hizo watu wanajaa na wanadiriki kutoa ushuhuda kuwa wamepona.

    SWALI: Walikuwa wanaumwa nini?

    JIBU: .........................................


    Mimi nahisi Watanzania tunaumwa akili. Ikitokea mtu yoyote alie eneo la karibu na wewe akasema ameoteshwa kama hao niliowataja hapo juu utakwenda kupata tiba? Unaumwa nini?

    Ni hayo tu...
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ww hujui maradhi ya watanzania??????

    zahanati za vijiji hazina dawa

    hospitali za wilaya mpaka uwe na rushwa!!!

    hizo za rufaaa ndio mpaka umjue dr.
     
  3. M

    Mantz Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mhh.. Sielwi,

    Babu naye; Alisema kuwa anatibu magonjwa sugu matano.

    Wateja wakaanza kushuhudia kuwa nguvu zao za kiume zimeboreka.

    Babu akasema tena kuwa hata wenye upungufu wa nguvu za kiume nao wanaponeshwa na dawa yake. (Sio wenye upungufu kutokana na kisukari na magonjwa mengine)

    Babuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu...
     
  4. Barbie Maliposa

    Barbie Maliposa Senior Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwisho mikoa yote watazuka walioteshwa....aya tutaona mwisho wake.
     
  5. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,233
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    janja ya ccm wanataka kutuhamisha kwenye mada nasikitika makamba style imefanikiwa
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wanachoniudhi mimi ni kujifanya ni watu 'spesho'waliotumwa na Mungu badala ya kujitangaza kuwa ni waganga wa kienyeji kama walivyo waganga wengine tuu.
     
  7. assa von micky

    assa von micky Senior Member

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    itafikia kila mtz ataoteshwa ,watanzania tunashida bwana ,njaa, magonjwa vyote vyetu.
     
  8. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,449
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Title haiendani na context!

    Niseme inatosha kusema/kushauri kwamba watz wawe waangalifu ktk swala hili ya kikombe na matibabu ya magonjwa sugu. Kusema watz tunaumwa akili utakuwa umeenda mbali sana. Kumbuka kwenda kupata kikombe ni personal decisions zianzokuwa influenced na belief (labda ujifunze kuwa maswala ya imani hayaendani na reasoning);and two people are not equal hasa ikizingatiwa kuwa circustances ni tofauti. Ni kutokana na hilo kwako inakuwa aingii akilini kabisa wakati kwa mwingine ni tofauti.

    Nimalizie kwa kusema if you think hao watu waonakwenda kwa Babu si viumbe rational kama wewe, think twice.
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Magonjwa yote hasa hayo yanayosemwa ni sugu lazima yapelekee taztizo la urijari, na mtu ukinywa hiyo dawa na kupata nafuu ni wazi pia eneo hilo litapata ahueni.Hivyo huenda babu alisahau au amejichanganya au vp sijui?.Ngumu kweli kunyoosha mstari wa hii kitu.Vinginevyo mambo haya ni utata mtupu.Oooops......!
     
  10. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ooh yeah!!
    ni shida aisee
     
Loading...