Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania tunataka Raha: CHADEMA tupeni raha arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by UTANIPENDA, Mar 31, 2012.

  1. U

    UTANIPENDA Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumegubikwa na habari mbaya kwa muda mrefu.
    Habari mbaya za mfululizo kwa watanzania kwa kipindi cha miaka miwili toka uchaguzi wa oktoba 2010
    1. Msiba mkubwa baada ya ccm kutangazwa na tume kuwa JK ameshinda heals
    2. Mauaji ya maandamano ya arusha
    3. Laana ya Richmond na dowans
    4. Meli ya mv spice islanders imezama
    5. Nchi ipo gizani kweusi
    6. Ccm wipinga mapendekezo ya chadema kuhusu katiba
    7. Bei za mafuta ya petro na dizel zapanda na kushuku, mafuta yaadimika
    8. Bei ya sukari, na chakula yapanda, maisha magumu mlo mmoja kwa Siku
    9. Dr mwakyembe amepewa sumu.
    10. Mbunge wa chadema Regia mtema amefariki. Ccm amefariki sumari
    11. mafuriko dam wakazi wengi wapoteza maisha
    12. Mlipuko wa mabomu gongo la mboto

    Na Mengine mengi.
    LAkini sass tunataka habari njema ya kufurahi na kweli chadema wakishinda tutasahau shida zetu. Chadema lazima mshinde ili furaha yetu tujikumbushie Siku ya uhuru wa tanganyika
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,270
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    sidhani kama kifo cha huyo mwanachichiem kiliuzunisha kiivyo.... Kamanda Regia alitugusa mitima yetu ww..
     
  3. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Noted. Excellent vission.
     
Loading...