Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania tunashindwa kuendelea kwa sababu ya kutegemea nguvu za ushirikina

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Joblube, Mar 30, 2011.

  1. J

    Joblube JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana JF

    Nimetafakari kwa undani baadhi ya mambo yanayotukwamisha sisi kama Watanzania ni hii ya wengi wetu kuamini katika nguvu za giza (Ulozi). Tazama viongozi wetu katika michezo hawaamini ushindi bila kufanya ushirikina, tazama viongozi wetu wa kisiasa wanavyojihusisha na ushirikina na hata kufikia hatua ya kutangazwa wamewekewa ulinzi wa kishirikina. Kwa misingi hiyo ubunifu unatuishia tunatafuta njia za mkato za kufanikiwa kwa kuwa akili zinaduwazwa na ushirikina.
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,221
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    Mkuu siyo kwenye michezo tu, hukumbuki kuwa hata JK analindwa na majini ya Sheikh Yahya?Sasa kama ushirikina umeanzia ofisi kubwa kuliko zote nchini unategemea nini kama siyo nchi kuambukizwa roho ya ushirikina.
     
  3. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hiv JK alishawahi kusema kwa mdomo wake? kwa nini mnamhukumu jamaa wakati hahusiki? mbona mshirikina tahaya amesema mengi tu mbona hayatokei. hamkumbuki siku wanachama wa simba walipoenda kummaliza akaita msaada wa police? Tafakari, chukua hatua.
    JK ni mdemokracia na ndo maana kila mtu anauhuru wa kusema lolote atakalo kama wewe utakavyokuja nitukana baada ya kusoma habari hii. Think.
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    sa mbona hakukanusha wkt anajua yeye ndo kchwa cha nchi?
     
Loading...