Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania tunanyanyasika malawi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Edgartz, Feb 27, 2010.

  1. Edgartz

    Edgartz JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jana usiku wamekuja kutugongea majumbani wamekamata watanzania nane, Hata uwe na paspot wanakuchukua hadi saiz tupo mafichoni!
     
  2. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnafanya nini huko?
     
  3. Edgartz

    Edgartz JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tunanyafa biashara mkuu!
     
  4. Edgartz

    Edgartz JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tunafanya biashara mkuu!
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Poleni!
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Kama mko huko kisheria kwanini mjifiche? Pole sana best nadhani kutakuwepo na uharifu fulani umefanyika na wanawahisi wtz. Wakiwakamata msikubali kuongea kiingereza ongeeni kiswahili tena kwa spidi itawapunguza makali. Poleni tena bora nyie mnanyanyaswa ughaibuni wenzenu wamachinga wa ilala nchini mwao kila siku wako kwenye kwata mbiombio tu!
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kuna balozi mpya anaitwa Ptrick Tsere atawasaidia sana ni mzee maarufu sana kwa vikao vya jioni atawaunganisha tu na wamalawi
     
  8. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Poleni sana..! Kwani mmfanya nini cha zaidi?
     
  9. Edgartz

    Edgartz JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hamna uharifu wowote ulitokea huwa wanaamua tu! Wakitukuta madukani wanatukamata na maduka wanayafunga week iliyopita walikuwa blantyre wamekamata watanzania wengi sana
     
  10. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Poleni.
     
  11. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Je ni watanzania tu au wageni wa nchi zote? Kama vipi wasilianeni na ofisi ya balozi huko ndo kazi zao huko ndo maana wakachaguliwa
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    I see poleni sana nadhani wanahongwa na wafanyabiashara wamalawi ili wawafanyie fujo. Zogo likitulia kidogo nendeni kwa balozi wetu huko mkamweleze kama uko mbali chat na watz walioko Blantyre wakamwone. Poleni sana huku kenya kidogo ukisema ni Mtz wanarudi nyuma hawasumbui sana. Labda wakikuhisi ni Alshabab au Mungiki!
     
  13. Edgartz

    Edgartz JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante sana saiz tumeanza kuzoea
     
  14. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiingereza chenyewe hao wamalawi wanakijua? msiwapandishe chati bwana.
     
  15. Edgartz

    Edgartz JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwanzo walikuwa wanawakamata waburundi saiz wanatukamata wote, kuhusu balozi sijui atakayekuja yule wa mwanzo alikuwa hana msaada wowote, mwaka juzi wamalawi walianzia utaratibu kuwa ukitaka kuongeza siku unatoa kwacha 5000 ambayo sawa na 40000 kwa chenji iliyopo bodo kwa mwezi tulijaribu kumwambia balozi wetu wala hakufikisha kwa wausika hadi leo hii tunalipi pesa!
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Hapana mama siyo kuwapandisha chati kiingereza ndo ligha yao kuu ya mawasiliano ukiondoa lugha za makwao yao hii ndo inawaunganisha wote!
     
  17. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkome nchi ya watu hiyo nyie mbona mnakuwa hivyo hizo ni sheria za kwao na sisi huku tunaumia sana Bongo na Ufisadi. Mwaka huu ni wetu watz wenye nchi waachieni watanue kwani labda mafisadi wamefika huko ndo maana wanajua watz ni mafisadi
     
  18. Prisoner

    Prisoner Senior Member

    #18
    Feb 27, 2010
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleni wandugu. mimi mwenyewe nimeshaongea na mmoja kati ya Polisi mkubwa kabisa amesema ni operation tu ya kawaida
     
  19. Edgartz

    Edgartz JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Prisoner umeongea na askari wa wapi? Tz au malawi?
     
  20. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #20
    Feb 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Rudini nyumbani, malawi kuna nini huko? Au ndiyo mnabeba box?
     
Loading...