Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania tunaishi kwa matarajio!

Discussion in 'Jamii Photos' started by change we need, Aug 19, 2011.

  1. c

    change we need Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua ukiangalia hali ya mambo yanavyoenda katika nchi hii uaweza kufikiri kuwa unaota! watanzania wengi bado tunaishi kwa matumaini tukiamini kuwa ipo siku hali yetu ya kimaisha itabadilika hasa ukisikiliza sauti tamu za wanasiasa zilizojaa porojo na ahadi za maisha bora! unaweza kufikiri kuwa inawezekana labda mambo yatabadilika.. inatia uchungu na hasira kwa watu kama sisi kutegemea kudra za mwenyezi mungu kuwa ipo siku viongozi wetu watatujali na kujali masilahi yetu bila kutafakari kwa kina hali halisi inayoendelea katika maisha yetu ambapo kama huna mtu wa kukuweka mahali pamoja na shahada zako unaweza kukaa kijiweni na kuwa tapeli no future .Pia ni upuuzi kukaa na kuendelea kulalamika juu ya mstakabali wa maisha yetu wakati tunashuhudia ardhi ikiuzwa kwa wageni,maliasili zetu zikitafunwa na wageni huku tukiendelea kupata mrahaba wa 3% wa mikataba ya madini ambayo waekezaji wananufaika kwa asilimia 95%. cheap labor,corrupt goverment.tunaamini ipo siku watabadilika..DONT FOOL YOUR SELF THAT WILL NEVER HAPPEN! THINK BIG AND TAKE ACTION! CHANGES BEGIN WITH YOU!
     
  2. L

    Leornado JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tatizo vijana wengi wa kibongo bado wanachagua kazi ya kufanya, mashamba yapo wakalime au wafuge ngombe wauze maziwa, joghurt, etc. Au upishi unafungua bakery maisha yanaenda. Wote wanataka kukaa ofisini hata kama malipo ni madogo.

    We need to think big and change.
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hapa siyo kwake ipelekwe sehemu yake hii mada
     
  4. k

    kicha Senior Member

    #4
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mkuu katafute jukwaa la kuhubiria hapa sipo
     
  5. Gezus

    Gezus Member

    #5
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    so what do u propose we do??
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Liwezekanalo leo lisingoje kesho sasa hiyo siku itafika lini?
     
  7. s

    sha Senior Member

    #7
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha woga wewe, hata ikiwekwa mahali pake mchango WAKO wewe ni nini?????
     
Loading...