Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania tunafuga paka anayeogopa panya, akiona panya anawaita paka wenzake waje kumsaidia.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jumakidogo, Apr 29, 2012.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ukiwa unafuga paka nyumbani kwako jaribu kumchunguza. Ukiona paka wako hakamati panya akiwaona anakimbia mpeleke kwa wataalamu wa tabia za wanyama. Inawezekana huyo siyo paka bali ni mnyama mwingine anaye fanana na paka. Basi! Inabidi umfukuze nyumbani kwako kwa sababu hana faida tena. Ukimuacha labda utakuwa umeamua awe paka wa urembo. Panya wanateketeza hazina ya mwenye nyumba ambaye ni paka, lakini anashindwa hata kuwatisha tu hao panya. Mpaka paka wadogo wadogo wapige kelele kule kwenye jumba lao kuu la mikutano. Aina hii ya paka hata akishikiwa panya hatamla. Maana amebadilika na kuiga tabia za paka wa kizungu. Nimejaribu kuweka fumbo ili MODS msije mkaifyekelea mbali japo ni nyepesi tu.
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Woga wa watanzania ndio unaomfanya huyu paka kibogoyo atambe!
     
  3. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kumbe sisi paka wadogowadogo ndiyo wenye makosa. Tunamuogopa paka mkubwa kupita kiasi.
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nchi inaongozwa na Panya kuanzia juu mpaka medium level. Paka wamefungiwa kwenye banda lao.
     
  5. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Paka kachungulia dirishani na kujaribu kuwatisha panya walio nje. Wamemdharau na hakuna yeyote aliyekimbia.
     
  6. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Paka mkubwa ni paka shume ndiyo maana tunaomfuga tunampango wa kumfukuza nyumbani.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Yupo paka moja mwenye makeke Mzitto K katoa kichwa nje panya wote tumbo joto!
     
  8. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Yaani manake hata ile kulia "Nyauuu" ili angalau panya waogope pia kashindwa?!! Duuhh!!
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tusiwalaumu dada zetu kuwa hawana maadili kwa sababu tu eti wanavaa nguo fupi. Kama imefikia hatua ya Watanzania kuitana paka na Panya nadhani ni zadi ya kushuka kwa maadili. Kila mtu ana mapungufu yake ila siyo ufikie kumuita Paka. duh, asubuhi yote hii tena jumapili? halafu ukitoka hapa unakwenda kuamudu au uliabudu Ijumaa? Katubu dhambi ya kumuita binadamu mwnzako panya.
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wewe naona unafuta mkumbo tu hata ujui yanayotokea nchini. Ina maana hujui kinachoendelea ? Pole sana.
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Zitto hana ubabu huo ,mbali na azma yake ya kuutaka urais. Tsh milioni 600 alizokula wakati tume ya kuchunguza kashfa ya Madini ni Changamoto kwake, hapo anajaribu tu kufukia madhambi yake.
     
  12. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,568
    Likes Received: 1,805
    Trophy Points: 280
    Tatizo la paka wadogo kulaumiana... Yaani paka huwa hatafuti sababu ya kwa nini anaitwa paka! Yeye siku zote anawatisha wanaomuita paka hata kwa kutumia dini. BADALA YA WEWE USIYEKAMATA PANYA KUTUBU, UNAWATAKA WANAOKUONA WEWE HUKAMATI PANYA WATUBU...! Haya ni maajabu
     
  13. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wewe mwenyewe unajiita kenge. Inamaana wewe ni kenge kweli, Paka ni jina lenye sifa kuliko kenge. Sisali ijumaa, juma mosi, wala jumapili. Wewe hujui ushairi, ukiambiwa umtaje huyo paka ni nani unajua? Mi nimemaanisha paka mnyama, kwani nchi hii haina paka? Kama umeelewa vibaya kalagabaho na uboza wako.
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Too late hayo sasa majungu, tunachosubiri sasa ni Baraza jipya la Mawaziri, umbea huu ungeuandika kabla CC ya CCM haijakaa. Ndiyo maana Tanzania ni mfano wa kuigwa katika mfumo mzima wa uongozi. Rais hawezi kukurupuka kutoa maamuzi wakati na yeye ana Chama kama ilivyo kwa Vyama vingine, lazima akitaarifu chama chake azma ya kufanya mabadiliko. Hongera Jk kwa busara zako.
     
  15. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mnyama kweli ila KIBOGOYO!
    Uzi wako umenifurahisha
     
  16. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Duh! Aisee hii kali, Tz ni mfano wa kuigwa! Unazungumzia utawala bora upi? Nilitegemea baada ya maamuzi ya CC waliotajwa kwa ubadhirifu wangeanza kuachia ngazi wenyewe. Sasa subiri hilo baraza lako jipya la mawaziri.
     
Loading...