Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania tumevamiwa na adui shetani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Owuocha, Mar 30, 2011.

  1. O

    Owuocha New Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wachungaji wa makanisa tuiombe tanzania imevamiwa manabi wa nguvu za giza ,cha kushangaza wanafanyakazi kwa bidi na matawi yao yamenza kusamba ususani tabora ,mbeya ,arusha na sehemu zingine nyingi ni sikitiko
     
Loading...