Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania tumelaaniwa? mbona tuna macho hatuoni? tuna masikio hatusikiii?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 15, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,116
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Hivi tulishawahi kuona au kujiuliza maswahi haya na jamiii zetu?

    1. Kwanini viongozi wetu hutubiwa nje ya nchi? Hata kupima BP tu?

    2. Kwanini deni la taifa linakuwa kama sio kukopa sana Usd Dollar kwa matumizi ya serikali na kupunguza inflation ambayo bado ni kitendawili kwa JK

    3. Kwa nini migomo nchini haishi na tunaambiwa bajeti zinapangwa na hazitekelezeki?

    4. Kwanini mikataba ya madini wanasema ni siri?

    5. Kwanini kila siku tunasema CHADEMA ndo chanzo cha tatizo
     
  2. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asomaye na afahamu..
     
  3. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hata huko Libya,Misri na kwingineko walikuwa wakimya kama cc lkn siku itafika yaliyotokea huko yatatokea hapa
     
  4. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Watz wanapenda kuwangiana....
     
  5. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ukweli ni kwamba sisi bado tuna nidhamu ya woga! ndiyo maana wanasiasa kama kina Luhanjo waliweza kumtetea jairo hadhari bila ya woga. Kweli kabisa ipo siku hawa wansiasa waliolelewa na chama chashika hatamu yatawakuta yalimkuta Sadam Hussein, qadafi na charusescu wa romania.

    90% ya watanzania ni masikini na wanaishi vijijini, hivyo serikali inawatengea pesa kwa kutumia serikali za mitaa ili kuwaboreshea maisha yao. Sas unakuta Mbunge ankwenda kuomba rushwa huko manispaa ili wajamaa waibe pesa za walala hoi halafu serikali haija vunja tume hiyo ya wabunge mpaka leo na wabunge waliokuwa ktk tume hiyo bado wanzidi kufanya vitu vyao, jamani kweli tutafika hali ikiwa namna hii?
    ole wao, ipo siku watasema, heri milima ituangukie kuliko kushikwa na watu hawa tulio wadhurumu haki zao!
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Labda wewe ndio umelaaniwa..
     
  7. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tatizo letu tunapenda siasa za sifa kama wiliam macelela za kujionyesha kuwa tunajua huku hatujui, siasa za kujikomba komba, wenye uwezo hawapewi nafasi, kila kitu kimisha kuwa cha wanamtandao, kama hauko kwenye system unaogopa kusema ukweli maana mwambepande haijachomwa moto, ila umbumbumbu ndo tatizo letu kuu nchini.
     
  8. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    watu kama hawa wakiwa wili tuu basi shetani yupo kati yao! mtu anakuamsha nini ufanye uachane na hali mbaya ya masiha, na bado unamlaani!
     
  9. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    WaTz hatujalaaniwa laaana ni kitu kikubwa sana tatizo letu ni UJINGA NA UMASKINI na hivyo ndo vimetufikisha hapa tulipo Kuanzia Nyerere hadi Kikwete umaskini na Ujinga ndio mtaji wao na hawana mpango wa kuuumaliza tusipofight kujikwamua wenyewe na kutegemea wanasiasa watukwamue tutastuck hapa hapa tukilalamika milele na tutakufa bila Kelele Kama wafuasi wa Kibwetere
     
Loading...