Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania tukubali matokeo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by baseka, Nov 5, 2010.

  1. b

    baseka New Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ndugu wana jamii

    Ninaomba kuwaasa watanzania tuombe wagombea wote wakubali matokeo. Nimeshawishika kwamba matokeo ni sahihi kabisa kwa sababu wametoa matokeo jimbo kwa jimbo na taarifa zote hizi zinapatika wazi wazi kweny mtandao wa tume ya uchaguzi.

    Kwa mwenye data tofauti na zilizotolewa alete

    visit: The National Electrol Commission of Tanzania - Homepage
     
  2. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wewe ni mtu wa KUSHAWISHIKA na kila taarifa inayokuja mbele yako hata bila utafiti wala uchanganuzi? inawezekana mtu akakuletea taarifa ya kuwa ameona nyoka mwenye miguu nawe utakubali kisa? kaja na picha ya jongoo. amka, ningejua jinsia au umri wako ningeweza kuandika kwa ufasaha zaidi...tafakari hayo tu niliyokwambia
     
Loading...