Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania tuheshimiane katika hili hawa watu wapewe mkataba wa kazi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mirindimo, Oct 13, 2011.

  1. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Jamani eeeeh nilishawahi kupost hapa kuhusu kiwanda cha shellys cha pale mwenge,kuna watanzania wenzetu pale wameajiriwa kama vibarua kwa miaka kumi huku wahindi wakilipana pesa kubwa hata kama qualification zinafanana na watanzania.....hii ni nchi yetu,na sasa tunatimiza miaka 50,hatutaki tena haya matatizo la wananchi tutaingilia kati na tutafukuza wageni wote wanaonyanyasa na kusumbua wenzetu walioajiriwa huko:
    Tunaomba serikali imulike sehemu hizi:
    1. Mahoteli makubwa ya kigeni,mengine mafisadi wana share.
    2. Viwanda vikubwa
    3. Vituo vya afya
    4. Mashule
     
Loading...