Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania tufungeni mikanda maisha yatakuwa magumu kwa ajili ya Ufisadi wa Kikwete

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzalendo80, Nov 4, 2010.

  1. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ufisadi uliokithiri kwenye serikali ya CCM ambayo inaongozwa na mmoja wa mafisadi waliotajwa na Dr.Slaa, huyo si mwengine ila bali ni Kikwete. Watanzania tusitegemee kabisa kuwa bei za bidhaa na vitu vingine kushuka. Kwa serikali iliyopo na inayokuja ni ya watu wachache na haijali wananchi. Ufisadi utakithiri kuliko ulivyokuwa, tujihurumieni maana manyanyaso na uonevu unarudi tena tena kwa kishindo pamoja na ufisadi. Mungu ibariki Tanzania na waangamize mafisadi hata kama ni viongozi waaaaaangamize maana ni maadui wa maendeleo ya Nchi na Mtanzania.:peep:
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Lazima tutie akili kwa miaka mitano.
    Mijihera iliyotumika wakati wa kampeni lazima tutailipa indirectly
     
  3. coby

    coby JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    "Ni maafa kuongozwa na CCM" Dr. Saa (PhD)
     
Loading...