Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watanzania tufanye hivi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by marhaba, Jul 1, 2011.

  1. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wadau, kiukweli inauma kuona tunaigawa tz yetu kichama. mimi ni mpinzani na nawakulabali sana chadema kwa sababu zangu binafsi na si tu kishabiki. kwa mfano, ilani na mikakati ya chadema inalenga kumkomboa mwananchi wa kawaida, ukilinganisha na ilani na mikakati ya ccm, inauma kuona wabunge wetu bungeni wakiendekeza uchama ndani ya bunge? wakipigia kura na kupitisha hoja ambazo kiukweli hazimlengi mtanzania wa kawaida..? hii inadhihirisha kwamba hata tukisema tupambambane kuleta mabadiliko kwa kuchagua rais kutoka upinzani itakua bado ni bure, la msingi hapa ni kupambambana na kuongeza idadi ya wabunge wa upinzani bungeni hata kufikia 70%, hapo tutaweza. Kaaa chini tafakari kwa umakini. nawakilisha.
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    maneno yako yana ukweli ndani yake..... kama chama tawala hakitaondoka madarakani.. wapinzani wajitahidi kuwa na viti vingi bungeni .. mambo yatakuja kukaa sawa mungu akipenda
     
  3. p

    politiki JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    wakati wa maneno umekwisha kilichobakia sasa ni vitendo tafuta namna ya kuisaidia chadema kuanzia leo hii usisubiri wakati
    wa uchaguzi it will be too late. chadema ifungue mfuko maalum wa saidia chadema ishinde 2015 ili sisi maskini tuanze mapema
    kuchanga shs.500 zetu kila tunapopata ili ikifika 2015 tuwe tumefikia kiasi kikubwa cha kuweza kutufikisha mbali nafikiri chadema
    watakuwa wameliskia hili na watalifanyia kazi.
     
Loading...