Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania tuanze UNOKO

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nazjaz, Jul 29, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ukiona mtu anapiga desa (anaibia kwenye mtihani) mchongee, maana huyu kauzu atakuja kupata kazi ya maana kuliko wewe wakati darasani alikuwa kilaza tu.
    Ukimuona mgeni anaishi mtaani kwetu katoka nchi jirani, msemee maana siku si nyingia atakuwa mbunge, kisha waziri then raisi achukue rasilimali zetu na kuhamishia kwao.
    Ukiona fataki linamnyemelea mtoto wa shoga yako lisemee, maana mtoto wa shoga yako akipata ukimwi jua wazi kuwa na kale kaserengeti boy unakotembea nako kana uhusiano na mtoto wa shoga yako.
    Hebu endelezeni visa vya unoko tuone mwisho wa siku tutapata kitu gani.
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Unoko unakusubua,...anyway eperiency yangu inaniambia wale waliopata alama nzuri sana darasani hawana kazi nzuri kuliko vilaza,...na hii ni kwasababu vilaza wengi ni watoto/ndugu wa wenye nchi,.....tafakari mna uchukue hatua...hii ndi tz bana
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Doing the right thing for a wrong reason makes it wrong.
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    right......
     
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mbombo ngafu
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    mbombo ja maka nkamu,........mmmmmmh
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,635
    Trophy Points: 280
    Mbona katoa sababu zake hapo juu na zote zinaonekana ku make sense tu?

    Wrong reason iko wapi?

    Au kwa sababu kaita "unoko" ? Angesema "Watanzania tuwe na zero toleraance" bado ungeona ni "wrong reason"?
     
Loading...