Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania tuamke

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by melimeli maganga pau, Jul 1, 2012.

  1. m

    melimeli maganga pau Senior Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sisi watanzania tumefanywa kama hatuna uelewa lakini kuna baadhi ya watu ambao hawana uchungu wa nchi hii hususa yule mbunge wa nzega aliyesimama bungeni na kusema MTU YOYOTE MWENYE UCHUNGU NA NCHI HII AENDE HOSPITALI AKAZAE hayo ni maneno ya kejeli kwa watanzania
     
  2. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hata miye nimemsikia huyo Mbunge..... Lakini tutafanya nini?
    .....Tunaogopa kupelekwa Mabepwande!!!
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Usiogope maana usipo pelekwa wewe atapeleka mtoto wako,mkeo au ndugu yako....Huyo mbunge dawa yake 2015 binafsi nitamwezesha kadri ya uwezo wangu mbunge wa upinzani atakae onekana kuwa na nguvu kumuondoa huyo gamba...
     
  4. b

    blue arrow JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mbunge haitambui kama yeye ni mjamzito na kwamba anatakiwa ajifungue 2015 ? siku hiyo atajua kama mwenye uchungu ni chadema au yeye
     
Loading...