Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania tu wapole kiasili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzambia, Feb 1, 2011.

  1. m

    mzambia JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Machinga Complex haina watu, Shule za Kata Hazina wanafunzi, Mahospitalini, hatuna madawa, Madaktari hawatoshi, umeme full mgawo, yaani wasipokata tunashangaa,matokeo ya kidato cha nne shule za Serikali hoi, Kama hakuna foleni eti tunashangaa....Pamoja na hayo yote Still tunataka kulipa Bilioni 94 za Dowans. Kigumuuuuuu Chama Chetu Kigumuuuuuuuu
     
  2. m

    mzambia JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sorry shule za kata hazina walimu nisahihisheni hapo juu
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    umesahau kitu kimoja mkuu.............

    Tangu JK aingie madarakani kwa mara ya 2 walalahoi wa Dar Es Salaam hawajawahi kupata maji ya DAWASCO.
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    ujakosea mkuu. yote ni sahihi.
     
Loading...