Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania: Starring Hauawi na Akifa Movie imekwisha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MAGEUZI KWELI, Oct 20, 2012.

  1. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni kichekesho kuwa Mcheza Sinema ni mwenye mikono mirefuuuuuuu na ana zana nyingi za kumtetea yamkini kama si za uwongo kama James Bond lakini ni lazima amshinde Adui.Inapotokea adui asiye na silaha mwenye maneno tuu japo kuwa anaangamiza miundo mbinu mingi ya starring lakini bado ni lazima Starring ashinde ili aonekana nguvu yake.

    Movie za kiafrika zinazochezwa kati ya mtu mmoja mwenye wafuasi kama adui na upande wa pili serikali kama Sterring na mwisho Serikali inanywea na kujishusha ili wafuasi maadui watulie,Nini raha ya ushindi na msingi mzima wa mchezo wenyewe? Starring Kesho njiani ataogopeka?
    Hii ni sinema ya Live kabisa na labda starring yupo bado katika mwendelezo wa mchezo na labda picha inaendelea PAGE 2.
    Sijui nini kitaendelea yakheeeeeeeeeeee.......zanzibar ni njema atakaye na ajeeee
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Too difficult to comprehend!
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    phuck you, nani aje Zanzibar? Watalii wanakimbia, na Usa na Uk zimetoa angalizo kwa raia wake kuwa ZANZIBAR SI SALAMA
     
  4. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Nchi ya Visasi na Vitisho hatuji tena Ishini wenyewe huko
     
  5. A

    Amos Kiumbe Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mji wa kisenge
     
  6. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha,haaaa jf bana
     
  7. dunia tunapita

    dunia tunapita JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata nipewe na hela juu siendi ng'o,,,, nisijearibu fikra zangu mie
     
Loading...