Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania sasa wanaishi kwa kuvaa nguo za promosheni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Prophet, May 17, 2011.

  1. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hali ni mbaya sana mitaani. unakuta raia kavaa fulana ya Tusker, hafu katia kofia ya Chagua CCM chagua kikwete.

    ukiuliza utaambiwa fulana ya Tusker aliipata baada ya kujibu swali kwa usahihi wakati wa promo ya bia ya Tusker kwenye moja wapo ya baa. ukichimba zaidi utaambiwa kofia aliipata kwa kuhudhuria mkutano wa ccm kwa mtindo wa kupakiwa kwenye malori.

    kama haya maisha bora, basi mimi natunga verse.
     
  2. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Tatizo la Watanzania wengi ni waoga sn kuamua jambo kwa vitendo lkn kwa maneno matupu tu hatujambo,wacha waendelee kuwa masikini na tutazaliwa tutazaa na kupata wajukuu mpaka kufa bado wengi wetu(Watanzania)tutakufa masikini
     
Loading...