Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania sasa tumechoka na Tanesco, tunataka suluhisho la kudumu...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Negative, Dec 29, 2010.

  1. Negative

    Negative Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa muda mrefu sasa tatizo la umeme kukatika limekuwa likitokea mara kwa mara na mara nyingi ikiripotiwa kusababishwa na kupungua kwa maji katika mabwawa ya kuzalishia umeme, ndugu zangu ikiwa kila mwaka hali hii inajitokeza kwa nini Tanesco wasitafute njia nyingine ya kuwahudumia watanzania? na kama hawawezi kwanini serikali isiruhusu sekta binafsi ikatumia njia mbadala??
    Kwa yeyote anayetumia nishati hiyo katika shughuli zake za kila siku bila shaka analitambua hili, hali hii inachosha na inakera, nataka rais atoe tamko juu ya hili, kama hawezi pia aseme tujue kama tutumie kinyesi kuzalisha wenyewe nishati hiyo ama vip...
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Waafrika huwa hawajifunzi kutokana na historia!
     
  3. Negative

    Negative Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kama waafrika hatuna uwezo wa kujifunza kutokana na historia, hebu tujaribu kufikiri kidogo tu, ni hasara kiasi gani nchi tunaingia kwa saa moja pale ambapo nchi inakuwa gizani?
     
Loading...