Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania SA sio kwema tena

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Yo Yo, Dec 14, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    wakuu afrika kusini sio sehemu salama tena...nafikiri sasa tuwaachie nchi yao wema wetu tuliowatendea baba na babu zao miaka ya nyuma unatosha.....tuwaachie nchi yao......
    [​IMG]

    Hiyo wanawatumia watu kwenye mail boxes zao kuwapa warnings....
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ishakuwa balaaa tena ?
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Duh, black on black Xenophobia.

    Kutafuta mchawi tu.
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mbona watapambana na police wao wenyewe
     
  5. m

    mapinno Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 18, 2007
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    very sad for such discrimination to be shown by a country thought to have advanced in tolerance levels
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yo Yo unajua pamoja na kusikitika nimejikuta nacheka huo waraka kuanzia 1-11 aliyekuwa akiuandika, hilo neno "****en" lilivyowekewa msisitizo..
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kemea bwana
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Unajua kukemea waraka kama huo ni kuupeleka straight to the police department i believe kidogo kule South Africa polisi wanafanya follow up tofauti na wa huku kwetu
     
  9. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    du ni hatari sana...
     
  10. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Rudinini nyumbani tuunganishe mikono kwenye mapambano ya kuikomboa nchi yetu.
    Nchi yetu ni kama SA ki raslimali.
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    i mean kemea hayo maneno yalokuchekesha
     
  12. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wee Yoyo hiyo imetolewa lini...??
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Niliishayakemea tayari....
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Nasikia wanawindana sana....yaani ukionekana muafrika na sura zetu za afrika mashariki....lazima wakuanzishie vagi.....

    Mchawi wa umaskini wa weusi wa SA ni wageni weusi?
     
  15. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Hii kitu wanatumiwa watu wa mataifa tajwa....kwenye mail boxes zao.......
     
  16. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    mmmmmmmh kazi ipo,jamani nyumbani ni nyumbani rudini hamtakiwi huko ikiwezekana nao watoke kwetu
     
  17. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    ingekuwa kweli hii nigeria wangewekwa wa kwanza'hao waliotajwa kwenye waraka sio hatari kama wanigeria
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wanaoharibu SA ni wanaigeria kwa biashara zao haramu na sio wengine waliotajwa, wanatutaja sisi kwasababu wanajua hawawawezi Wanaigeria ni watata watawakimbiza..
     
  19. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ukweli ni kwmba hakuna nchi duniani inayopenda wageni, labda Tz tu kwa sababu ya ulimbukeni wetu. Kwa vyovyote vile utakutana na vikwazo vya namna tofuati, iwe through violence, systematic overtaxation na vikwazo vya kazi kwa kisingizio kwamba wewe ni mgeni, and other social isolation n.k. Cha msingi kwa wahusika ni kupima kama the risk of staying evens-up with the advantage unayoipata kwa kuishi huko ugenini. Kama hakulipi kivile hamna haja ya kutake risk.
     
  20. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na sisi huku tuwaanzishe hao Makaburu basi ..Tuanzie TBL,NBC,Migodini huko Kahama etc..Jino kwa Jino.
     
Loading...