Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

watanzania nipeni kazi

Discussion in 'International Forum' started by rosemarie, Jul 17, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    natamani kurudi nyumbani
    mimi sio mfanya biashara,nimekuwa nikifanya kazi sehemu mbalimbali hapa africa kusini
    nimejifunza mambo mengi sana ambayo natamani niyatumie nyumbani,
    nitarudi kama mtanipa kazi serikalini hasa kwenye idara ya mambo ya ndani kitengo cha passport,
    kwa mtazamo wangu watu wanaofanya kazi hapo idara ya passport hawajasafiri,hawajui nini maana ya halisi ya kitabu kiitwacho passport,
    waziri unayehusika nipo tayari kuja kushirikiana na nyie hapo nyumbani tufanye kazi pamoja na kudhibiti kabisa huo mpango unaendelea hapo sasa hivi wa kuwapa passport raia wasio watanzania,
    watu wengi wasio raia wa tanzania wanachukua passport kirahisi sana kwa sababu ya watoaji waliopewa mamlaka hawajui wanachokifanya,
    narudia tena nipo tayari kuja nyumbani tu-form proccess mpya ya kudhibiti kabisa passport zetu kushushwa thamani.kama africa kusini na botswana na nchi nyingi za kiafrica wameweza kudhiti hata sisi tunaweza,
    nitatoa email zangu na no zangu za simu kama kuna aliye tayari kwa hili,
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Yaani unaowaomba kazi ndio unawaambia maneno hayo. Hesabia kazi ushakosa.
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    interesting topic
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    husninyo nia yangu ni kuja kutoa mchango wangu kwenye hilo
    kama wakikataa basi naendelea na maisha kama kawaida!
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    thabo, hongera kwa moyo wako wa ujasiri wa kutaka kurudi nyumbani na kurekebisha mambo. ila naungana na husninyo, huwezi pata hata mke kwa mkwala. kuna utaratibu wa kupata ajira serikalini (unless una memo nzito nzito nazo haziji kwa mikwala,lol). uwe unapitia website ya utumishi na mitandao ya job adverts na uombe kazi kama watu wengine, achana na mkwala wa kuwa kama unahitajika wakutafute sijui nini. kila la kheri
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    nia yako ni nzuri ila utafanya mambo kinyume na wao na wao wanaelewa wanachokifanya sio kizuri ila wana maslahi binafsi. Hiyo nia ingebidi uioneshe wakati upo ndani ya system tayari. Kibongo bongo kwanza ukienda kuomba kazi sehemu kama umemzidi bosi wako kisomo unabaniwa.
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    king"asti ngoja nikupe siri,
    ukitumia website kamwe hawajibu,nilijaribu kuongea na waziri wa mambo ya nje na secretary aliniahidi kuwa atafikisha ujumbe,
    cha kushangaza mpaka leo ni mwaka hamna majibu,nimendika email nyingi hamna majibu.
    nimeweka hapa kwa ssababu wahusika wapo hapa na wanasoma hizi topic
    nimesema ninajitolea kuja tufanye kazi pamoja,thats all
    ningependa iwe hivyo.
     
  8. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Unataka Kazi bila ya mshahara au unatafuta Kazi Wzara ya Mambo ya Ndani?
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    nitafanya kazi ya kujitolea bila mshahara kwa miezi 6
    baada ya hapo wakipenda wanaweza kuniajiri,lakini katika hiyo miezi 6 tutahakikisha tunarekebisha kabisa mfumo mzima na ndio utakuwa mwanzo wa safari ndefu ya system mpya,naamini hili litakuwa jibu la ahayo matratizo
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Nafikiri umekaa mno huko na kuisahau tanzania,huku mkono mtupu haulambwi!
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    sijakuelewa vizuri,mkono mtupu hailambwi kivipi?
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mijitu mingine bwana, watu wana apply kazi JF? siu apply huko wizara ya mambo ya ndani? vipi kijana?
     
  13. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli nataka nijue motivation yako nini? Baada ya mabadiliko unataka waseme "XXX" ndio aliokoa migration department ya TZ? Ao unataka nini hasa? maana hakuna mtu anaweza kufanya kazi bila personnal motivation. Na please usiseme ni sababu unaipenda inchi yako coz tunaipenda sote.
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    nafikiri watu kama hawa wanashusha heshima ya jf,mzee ukisoma post jaribu kafikiri kabla ya kujibu
     
  15. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    hello Roulette
    nitaongea ukweli kutoka moyoni,
    nasikitika sana kuona watu wa mataifa mbalimbali wengi wakija hapa south africa kwa kutumia passport za tanzania,
    motivation yangu kubwa ni kurudisha heshima ya taifa
    nataka na mimi nijitolee nifanye kitu ambacho kinaweza kuleta mabadiliko katika mfuma mzima wa utoaji vitabu vya passport,
    sitaki mseme nilifanya hii kazi wala sitafuti umaarufu
    nataka nitoe mchango wangu kwenye system mbovu kabisa kuliko yote duniani
     
  16. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 2"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    Vacancies
    [h=1]Ministry of Home Affairs Website[/h]


    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="colspan: 2"]We regret we do not have vacancies at the moment

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    TRY TO INQUIRE ANY VACANCY THROUGH FOLLOWING ADDRESSES:

    [TABLE="width: 275"]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Permanent Secretary
    Ministry of Home Affairs
    P.O. Box 9223, DAR ES SALAAM
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 82, bgcolor: transparent"]Tel No: [/TD]
    [TD="width: 128"]+255 - 22- 2119050
    +255 - 22- 2112036
    +255 - 22- 2112040
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: transparent"]Fax:[/TD]
    [TD="bgcolor: transparent"]+255 - 22- 2119050[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: transparent"]E-mail:[/TD]
    [TD="bgcolor: transparent, colspan: 2"] ps@moha.go.tz This e-mail address is being protected from spambots, you need JavaScript enabled to view it [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #fffacd"] [TABLE="class: MsoNormalTable, width: 275"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: transparent"] Principal Commissioner of Immigration
    P.O. Box 512 DAR ES SALAAM
    Physical location:Loliondo Street Kurasini
    Tel :022211218
    Utawala: admini@immigration.go.tz This e-mail address is being protected from spambots, you need JavaScript enabled to view it
    Ubalozi: consular@immigration.go.tz This e-mail address is being protected from spambots, you need JavaScript enabled to view it
    Mafunzo: training@immigration.go.tz This e-mail address is being protected from spambots, you need JavaScript enabled to view it
    Sheria: legal@immigration.go.tz This e-mail address is being protected from spambots, you need JavaScript enabled to view it
    Uwanja wa Ndege wa JNIA:
    jkn_airport@immigration.go.tz This e-mail address is being protected from spambots, you need JavaScript enabled to view it
    Public Relations/general:
    info@immigration.go.tz This e-mail address is being protected from spambots, you need JavaScript enabled to view it Email: Tovuti:Ministry of Home Affairs Website
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]


    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  17. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    thank you ngoshwe,nitawasiliana nao na kuwapa proposal yangu tuone itakuwaje
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    thabo, ni vizuri kuwa na nia nzuri uliyonayo. ili kuelewa kuwa walioko nyumbani sio wote hawana nia na ujuzi wa kufanya vizuri, inabidi uingie kwenye system. katika kukuandaa tu kiasikolojia, dont expect any special treatments kama mtanzania mwenye ujuzi na uliyeupata nje ya nchi. nobody cares! na huyo balozi uliyeongea nae i am sure kabla hujaondoka mbele ya uso wake alikuwa tayari keshasahau ulichoongea nae (pengine atakumbuka viatu vyako kama vilikuwa eye catching!! hayuko interested sana na changes unless otherwise stated) Angalia posts zinazotangazwa na uombe kazi ile tu iliyotangazwa. i find it working better kupata chance and then ukaonesha umahiri wako ukiwa ndani kwa kutoa mawazo pale unapopata wasaa. sitojali kama utapata umaarufu woote uliopo duniani kwa kuleta mabadiliko manake utayastahili. ninachoongelea ni kuwa kuna taratibu za kupata ajira mahali popote serikalini. otherwise waandikie watu kama radar na recruitment agencies na uwaambie interest yako ni immigration tu, wakipata chance watakuita uka-compete na wengine

     
  19. L

    Leornado JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wazo ni zuri ila kibongo bongo sikushauri, yaani unataka kutibua dili za watu? watakuua kabla ya muda wako.

    Mwa.Nyerere alijaribu kuzuia ufisadi akadungwa sindano ya sumu iliyomuua tartiibu.

    Hii nchi ina wenyewe, ukileta uzalendo wanakuulia mbali.Watch out.
     
  20. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    ok then!
    ngoja niendeleze maisha yangu hapa na kusahau ya huko,
    hapa naishi vizuri sana lakini kelele za nchi yangu haziishi masikioni mwangu,nitajifunza kuziba masikio yangu na kuendeleza maisha yangu kama kawaida,
    kwa taarifa ni kwamba hiyo nchi haina mwenyewe,kwa herini!,..
     
Loading...