Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania ni watu makini saaaana!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kipindupindu, Mar 2, 2011.

  1. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pongezi ziwaendee wale wote ambao hawakujitokeza kupiga kura katika uchaguzi mkuu uliopita.

    Katika hotuba yake ya mwisho wa mwezi wa february mh rais kikwete ameeleza vizuri sana kwamba marais waliomtangulia pamoja na yeye hawana uwezo wa kumaliza matatizo yanayoikumba nchi yetu.amesisitiza hata yeye akimaliza muda wake 2015 matatizo yatabaki palepale.
    Hii inamaanisha HAKUNA kiongozi yoyote(dr.slaa included) anayeweza kumaliza matatizo ya watanzania.
    Kwa kutambua ukweli huu watanzania wenye akili timamu(mimi nikiwemo) hawakujitokeza kupiga kura pamoja na kujiandikisha kwa wingi.
    Napenda kuitumia fursa hii kutoa pongezi kwa wale wote ambao walisusia zoezi la upigaji kura mwaka jana,nawaomba waendelee na moyo huo huo kwani hatuhitaji rais, mbunge au diwani ili kupata milo yetu miwili au kaptula na sarawili zenye viraka.
    Nashauri tuunganishe nguvu zetu na kuunda umoja wa kususia Uchaguzi Tanzania(UKUTA).umoja huu utahakikisha tunaendesha mambo yetu bila ya viongozi wa kisiasa kutuingilia.

    IMETOLEWA NA:
    Muathirika wa mara nyingi wa ugonjwa kipindupindu.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Nonsence!
     
  3. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Kipindupindu habari yako bwana shemeji...hivi malaria sugu ni pacha wako?
     
  4. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    if God made all men perfect and in his own image then where do RETARDS people like pakaJimmy came from.
     
  5. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hapana,wote ni waathirika wa mifumo duni ya maisha.
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,631
    Likes Received: 9,217
    Trophy Points: 280
    Ugonjwa wa kipindupindu ni hatari kwa maisha ya binadamu
     
  7. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni kweli,husababisha upotevu mkubwa wa maji mwilini.
     
  8. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,060
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Utakuwa umejisaidia mpaka akili zikapunguwa.
     
  9. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    heri wewe ukiyabana akili zinaongezeka.mara ya mwisho umejisaidia lini mkuu?
     
  10. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unaumwa!!
     
  11. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmm KIPINDUPINDU lazima utoe mawazo kama haya
     
Loading...