Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania ni washindi - tumewafukuza ccm kwenye miji yote mikubwa!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Phillemon Mikael, Nov 5, 2010.

  1. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,714
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    Uchaguzi huu umeisha ,maisha yanaendelea...CCM hawana la kujivunia ...wapinzani wanayo haki ya kujivunia hatua kubwa waliyofikia....itakuwa ni ajabu sana mtu kufananisha mafanikio ya kipindi kingine chochote...mafanikio ya mwaka huu yana mizizi......waliopita jeshi tunasema kuwa .....they lost the battle and not the war....mapambano yanaendelea....popote!..

    Leo hii miji yote mikubwa nchi hii imeongoza kwa kuwapa wapinzani kura.........MWANZA,BUKOBA,MUSOMA,SHINYANGA,DAR ES SALAAM,MOSHI,ARUSHA,BABATI,KARATU,MBEYA, ETC......miji ya pwani vile vile imeonesha imani kubwa kwa UPINZANI...

    Ndio maana nasema kura za kikwete zinatafsiri ya kiwango cha ujinga ,maradhi na umaskini katika nchi yetu.....wale wote ambao wameshafunguka macho ....wanaokaa maeneo ya miji wameitupa mkono CCM..............SASA WAPINZANI MIAKA HII MITANO KUELEKEA MWAKA 2015.....WEKENI KAMBI VIJIJINI ...HASA MKITUMIA MTAJI WA WABUNGE WENU WALIOTAPAKAA KOTE NCHINI....KUINGIA KWENYE MAENEO YAO YA VIJIJINI KUWEZA KUWAAMSHA........

    MADAI YA KUSEMA KUWA VYAMA FULANI NI VYA DINI AU KABLA HAYANA TENA NGUVU KWANI VYAMA HIVI VIMEPATA KURA KOTE NCHINI.......NI DHAHIRI HAKUNA ANAYEWEZA KUSHINDA URAIS KWA KUTEGEMEA KURA ZA DINI AU KABILA LAKE HAPA TANZANIA...KIKWETE KAPEWA KURA NA DINI ZOTE .....KAAMA ILIVYO KWA LIPUMBA,SLAA,DEVETWA,BHATT, NA RUNGWE..!!
     
  2. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Tatizo kubwa ni CCM kung'ng'nia madaraka. Elewa kuwa 2010 Dr. Slaa ameshinda uchaguzi lakini Uraisi kapewa JK.

    Hapa yatupasa kutumia nguvu ya UMMA kuitoa madarakani CCM, ni nguvu kama ile iliyotumika MWANZA vinginevyo Upinzani kuja kushika hatamu ndani ya JMT ni ndoto.
     
  3. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Maneno yako ni ya kweli. Ila CUF bado ni chama cha udini na fitna. Ndio maana hata viongozi wake waliwadanganya mjahidina wa Pemba waandamane kukataa uchaguzi, wakauawa kwa risasi na sasa wamerudi kulamba miguu ya walewale walioua mjahidina wao. Seif Sharif Hamad utalaanika milele na milele.
     
  4. F

    Fishyfish JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It's far from over, trust me.
     
Loading...