Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania ni wakarimu sana!!

Discussion in 'International Forum' started by kagamba kadogo, May 17, 2011.

  1. k

    kagamba kadogo Senior Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niko hapa belgium naambiwa watanzania wakarimu na matajiri sana kwani raisi wetu hakatai mialiko hata graduation ya chekechea na anatumia fedha za dhahabu tunazouza.... Du kweli mambo
     
  2. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni wabelgiji gani hao wanaokuambia hivyo?
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,659
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    Mtu akitaka kukudharau,anaanza kwa kukukweza ili uvimbe kichwa
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Sometimes you guys mmezidi... JK ana madhaifu kibao but at least he is not secretive of his ID and his ways.... Tuko katika international forum and you claim you are in Belgium... are you saying there is no worthy news than this??? Am sorry kama nitakua nimeku offend but it is too much sasa... Kwani ni uongo kua Watanzania ni wakarimu... JK ni raisi of course he is rich like any other president in the world especially in Africa - mana ni jadi kujilimbikizia kama wewe utavyofanya ukipata hio nafasi.. Inasikitisha sie Watanzania si wazalendo - walalamishi but ukipata nafasi ya kuwakilisha wananchi you forget... Na kwa taarifa yako si hela za dhahabu tu... pesa kibao...

    Please give us some worthy news...
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,131
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    paka akitaka kumla panya humchezea chezea kwanza
     
  6. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kidogo kidogo mama...naona umewasha moto usiku wa manane. angalia usije kosa usingizi bure au ukaota majinamizi kwa kulala na mzuka wa hasira mtimani
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    May 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Manumbu haya mambo yanachosha akili kweli ndo maana inatakiwa upite hii mitaa akili ikiwa alert na fresh, alafu unakuta watu wamekutupia thread kama hii katika international forum na ukute ni Msomi.... Tutafika kweli???
     
  8. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    i agree with u Asha D entirely. to some of us we visit the JF expecting to get some constructive items. i know of course we have differences in terms of education etc but at least as a place of great thinkers in our jamii, one expects to get sonme substance. it is quite bothersome when u come some junks and mind you u ve already wasted your precious time going thru it. I agree with u kabisa
     
Loading...