Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania ni Wakarimu, Nitarudi Tena ' - Busta Rhymes

Discussion in 'Entertainment' started by MziziMkavu, Nov 24, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280


    [​IMG]
    Busta Rhymes akichengua wabongo kwenye Fiesta Tuesday, November 24, 2009 8:00 AM
    MSANII mkongwe wa Hip Hop kutoka Marekani, Busta Rhymes amesema kuwa ameridhishwa na ukarimu wa Watanzania hali inayomfanya afikirie kuitangaza Tanzania kwa wasanii wenzake wa nje kuja nchini. MSANII mkongwe wa Hip Hop kutoka Marekani, Busta Rhymes amesema kuwa ameridhishwa na ukarimu wa Watanzania hali inayomfanya afikirie kuitangaza Tanzania kwa wasanii wenzake wa nje kuja nchini.

    Busta Rhymes alikuwa jijini Dar es Salaam kwa ajili ya mwaliko wa kuwa moja ya wasanii wa kutumbuiza katika tamasha la Fiesta la mwaka huu lililofanyika jumamosi katika viwanja vya Chuo cha Posta.

    Mara baada ya kupanda jukwaani na kutakiwa azungumze kidogo, Mwanahip hop huyo maarufu duniani alisema "Sikutegemea kuwa Watanzania wanapenda muziki, ni wakarimu, na hii inanifanya niwakumbuke zaidi na zaidi nikirejea Marekani".

    Alisema, atafanya kila analoliweza kuitangaza Tanzania kimuziki, na hata kuwavutia wanamuziki wenzake wakubwa, wakiwemo 50 Cent na Jay Z kuja kwa ajili ya onyesho, ikiwezekana katika onyesho lijalo la Fiesta.

    Licha ya msanii huyo kuchelewa kupanda jukwaani, aliweza kutumbuiza zaidi ya saa moja huku akiwa na wasaidizi wake na kuufanya umati uliofika hapo kumshangilia kwa nguvu.

    Busta alishangiliwa zaidi pale alipoimba vibao vyake ambavyo vimezoeleka katika masikio ya wapenda muziki kama `Make it Clap` na `Arab money'.

    Mbali na nyota huyo kutoka Marekani, onyesho hilo pia lilipambwa na wasanii mbalimbali wa hapa nchini.
    http://www.nifahamishe.com/NewsDetails.aspx?NewsId=3606326&&Cat=8
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    He..this is a NEWS to me!
    Watanzania ni Wakarimu, not because he got all his due in full?
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Asante sana
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,038
    Likes Received: 5,221
    Trophy Points: 280
    Sijawahi kusikia mtu kaenda ugenini kisha akasema hapa ni pabaya sana na nyie ni wakatili kabisa sirudi ng'oooo
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nenda Somalia au Afghanistan ndio utajua kama upasifie wakarimu au la.
     
  6. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    wee mwanangu usimshauri mtu hivyo atafariki bure....

    Ila mwisho wa siku kweli bado waTZ ni wakarimu sana...Nchi nyingine hata

    kumpa hi mtu barabarani ni isue, hata kuongea na mtu kwenye daladala sio

    kawaida yani mnaanza safari mpaka mwisho kama mabubu, hata kitendo

    cha kusimama kwenye daladala ili kumpisha mtu mzima anapoingia ni nadra

    sana kutokea nchi nyingine, hata kitendo cha watu kuudhuria msiba na

    kufil kama sehemu ya yale matatizo

    watusaidie waliotembea nchi nyingi.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kwa kweli huwezi kwenda mahali ukasema eti nyie wabaya na sirudi tena hiyo ni fact, ingawa moyoni anajua ukweli! Nadhani dada zetu walimkarimu pia....nakumbuka Etoo, alitamani kutorudi Barcelona!
     
  8. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,973
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Nimeipenda hiyooo!!
     
  9. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,973
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Nimeipenda hii,lakini niliwahi sikia kuwa kuna kipindi ze late Wacko Jacko alikuja bongo na kudai kuwa eti bongo kunastink,ikamlead kutembea na mask mpaka mwisho wa dhiara yake!!
     
  10. L

    Lunanilo JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2009
    Joined: Feb 15, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Salam.

    Watanzania ni wakarimu kwa wageni, mgeni akija unampa vilivyo bora, wenyeji mnabakia kula, au kulala kwenye sehemu zisizo bora, mtamchinja kuku hata kama ndiye aliyebakia kuwa wa mbegu. Pia hatuna tabia ya kuwaeleza wageni wanaotuudhi kuwa wametuudhi. Niliwahi kuwa na urafiki na wanaafrika mashariki wengine, walikuwa wanadhani kuwa Watanzania ni wanafiki kwa kuwa tunavumilia sana kuudhiwa na watu wengine.

    Kwa maoni yangu huu ''ukarimu'' umetusababishia kutawaliwa na wakoloni wa zamani na hata wa mamboleo. How can you explain a chinese Konda? ( mgonga debe kwenye daladala) We do not have the guts to say he he he do not do the kind of jobs that can be done by our youth. If you are a foreigner please do the jobs that we are not yet able to do like the technical stuff.
     
  11. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa milele ntamkumbuka na huu wimbo wake hapa chini. Umekaa ki-ajabu sana ila ndiyo ulimfanya ATESE dunia nzima na kuwa anafahamika. Pia ni moja ya watu walioanza kutumia Video Camera with FISH-EYE LENS.

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=AiVpSSkwPU4&feature=related[/ame]
     
  12. B

    Babuji Senior Member

    #12
    Nov 24, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo mzee umenena pointi
     
  13. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2009
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Akienda kenya atasema hivyo hivyo , akienda Uganda atasema hivyo hivyo kote akienda atasema Nchi nzuri , wakarimu na wanawake wao wazuri .
    Sehemu yeyote ukiwa mgeni unakarimiwa bwana . Nakumbuka mara ya kwanza nafika USA , kila jirani kwenye neighborhood yetu alikuja kutukaribisha kwa kutuletea matunda na mazagazaga kibao nikasema kumbe wazungu ni wakarimu .Ngoja huyu Busta ange haribikiwa gari mtaani halafu aone wabongo wangemsachi kinamna gani .

    Michael Jackson hakusema kua Bongo inanuka, ila alivaa ile surgical mask ambayo ilifanya watu wadhani kua anaona harufu mbaya .

    Kiukweli ni kwamba Kulikua kunanuka shombo ya samaki kutoka ferry maana ilikua maeneo ya Kilimanjaro hotel , Kama una bisha hakunukio nenda Kempinsky level 8 toka kwa nje pale halafu sikilizia hiyo shombo.

    Halafu hawa clouds mbona sijaona nani kashinda gari? au ilikua longo longongo?
     
  14. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Ni una Naive tulionao kwa watu wa mataifa ya nje ukichangiwa na umasikini hakuna jengine .

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=lPT_3PEjnsE[/ame]
     
  15. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwi olalalalalala
    Ila ni ahah haha haha haha aha aha aha ah
    Aisee wapunguze
     
  16. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,509
    Likes Received: 1,745
    Trophy Points: 280
    Wengine husema kwa matendo, kama yule aliyeshika pua yake mara baada ya kutua JK N international airport
     
  17. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hana lolote ameshakuwa played out anafurahia mshiko aliolipwa.
     
  18. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu hayo mapokezi ya shangwe na vigeregere ni Marekani hii hii au South America? State gani hiyo na wengine waende japo kutembea!
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    huyu kaonjeshwa milupo ya CORNER BAR anatoa ukarimu kwa watanzania wote tungempeleka GARDEN BISTOL Si angeomba na uraia kabisa..ngozi za bongo noma
     
  20. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Labda woooooote mliopinga hapo juu mlitaka labda mchizi asemeje? Sisi kwa kukosoa hata angesema chochote tungelalamika tu, nafikiri duniani sisi ndio tunaongoza kwa kulalamika.
     
Loading...