Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania ni noma......

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by harakat, Oct 5, 2011.

  1. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Hivi majuzi nilipata Admission kwenye chuo kimoja hapa Bongo kwa ajili ya kwenda kusoma masters.Sasa kama kawaida nikarudi kwa wadau wangu kwamba nipeni tafu kidogo niende shule ikawa hivi:

    Kwanza hatukuamini kwenye fedha .
    Pili lifestyle yako haieleweki
    na mambo mengine mengi tu ....
    Ila nikawaambia wakati nipo nasotea Bachela mlishindwa kunipa tafu yoyote ila mliweza kuchangia send off ya milioni kumi kwa hiyo hizi sababu sio kitu cha msingi kwanza fedha yenyewe nataka mnikopeshe tu na sio vinginevyo na ni mil.2.nyingine nitaongeze ikawa taabu kweli

    sasa watz tubadilike haya mambo ya muda mfupi tunayapa kipaumbele sana kuliko mambo ya msingi......samahani kwa ambao wameshabadilika wasaidieni wenye tabia hizi........................
     
  2. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,233
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    hii nayo ni siasa ya wapi?
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Khaa! Kumbe unakopa alafu bado mkaali kama umewekeza!!
     
Loading...