Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania ni kama wapiga debe wa daladala tu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KML, Apr 24, 2012.

  1. KML

    KML JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Naweza thubutu kusema ivo kwa maana tumezoea tuuu kupiga debe bungeni ukianzia kwa wabunge wetu, ukija uku kwenye JF ndo kabisa full kuongea but no action. watu wanajifanya wanajazba sana at the end NOTHING..tumekuwa kama mateja wa vituo vya daladala unapiga debe asubuhi ikifka jioni unaenda kulala. Hivi nani humu kati ya wote wanaoandika kwa jazba amewahi kufanya action yoyote kati ya yale anayoandika??

    Mwacheeni aliyesema huu ni kama upepo tu utapita na yataisha, kila mtu ale kwa kadri ya urefu kamba yake basi.

    Mi nafikili kuing'oa CHICHIEMU tutasubilisana kama tunavosubili JESUS kuludi
     
  2. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,899
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    kitufe cha like kiko wap jamani?kwel tumekuwa wapiga debe tunahamasisha wengine wapande magar wakati sisi tunabaki kituoni
     
  3. K

    Kizotaka JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu umenichanganya kidogo, tusiandike tena humu JF au tufanyeje. Fatilia mikutano ya cdm unaweza ukajua kunamwamko kiasi gani. Hatuwezi kushika bunduki ndo ujue tumeguswa na yanayoendelea, tutapiga kura na kuzilinda. Naamini tutashinda, kuandamana tunajua umuhimu wake, so long as tunaruhusiwa kikatiba kama njia ya kueleza hisia zetu. Na usijali yananukia ya taharir, sijui yataanzia Arusha au Mbeya, tusubiri. Usilete kashfa kwa watanzania kwa ujumla wao, hii kashfa wahusika ni wanachama wote wa MAGAMBA.
     
  4. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mwisho wao upo tu
     
  5. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,899
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    lini mkuu?kw7 siku zinazidi kusonga tu na wao ndivyo wanavyoongeza jitihada za kuitafuna ii nchi usiku na mchana.
     
  6. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    We kwa sasa unataka tufanye nini?????????????????/
     
Loading...