Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania ni Dhaifu!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BIG X, Jun 29, 2012.

  1. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Najaribu kutofautisha upole na udhaifu. Hivi sisi waTZ ni wapole au wadhaifu!, Mambo mengi yanayofanywa na serikali yetu dhaifu ingekuwa ni nchi nyingine kama kenya tu hapo mfano tungekuwa tunaongea mengine saahizi, sababu wananchi wasingekubali kuonewa kiasi hiki. Sababu tunaimba Amani kila siku, lakini ni amani gani hii ambayo tunayo wakati roho zetu zinateseka kila siku!!. Wakati mwingine tunamkosea Mungu kumuomba atusaidie wakati sisi wenyewe hatujisaidii, huu ni ujinga!. Napata wasiwasi kusema waTZ ni wapole, mi nadhani sisi waTZ ni wadhaifu na ndio mana tunakubali kuongozwa na serikali na viongozi dhaifu!!.
     
  2. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Umenikumbusha mbali sana, kuna wakati nilikuwa na jamaa zangu wa nchi nyingine akiwemo mkenya, katika maongezi nikaambiwa tatizo lenu watanzania ni wadhaifu, halafu nyie mnajidanganya ni wapole na wakarimu!. Inawezekana huu upole na amani tunajidanganya wenyewe au kudanganywa na viongozi wetu, tumekubali kudanganyika. Kwahiyo hiyo inawezekana kabisa wakati sisi tunajiona wapole/wakarimu/watu wa amani kumbe nchi zingine wanatuona ni wadhaifu.
     
  3. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Naunga mkona 110%. wa Tz ni wadhaifu sanaaaaaaaa.....
     
  4. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,940
    Likes Received: 841
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa ni watu wa mboyoyo tuu vitendo hakuna...
     
  5. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani kweli tupu mkubwa, Zaidi tunajidanganya na MBIO ZETU TOKEA UHURU NA MAFANIKIO kumbe ni UONGO MTUPU
     
  6. m

    mamajack JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ndiyo,watazania tuwadhaifu sababu ya mfumo dhaifu wa utawala.
     
  7. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tunapenda majungu tu!!, kufanya kazi wavivu, kusoma wavivu, tunapenda kuombaomba tu na vitu vya bure. Tusipokuwa makini ipo siku vitatutokea puani!.
     
  8. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Tumejaribu Tumeweza Tuna songa mbele!! kisiwa cha amani!! Tunakimbiza mwenge kila mwaka!!
     
  9. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha, kama wewe mkuu, full uvivu kazini muda wote JF!
     
  10. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watu kama wewe wavivu wa kufikiri ndio mnaotuwekea viogozi dhaifu madarakani.
     
  11. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wewe jasiri so far umefanya nini? kama siyo kupiga maneno humu JF? Lisongeshe kama kamanda Dr. Ulimboka tukuone!
     
  12. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama we uko safi fanya hiyo hesabu hapo chini, nakupa dakika 5.

    3[SUP]x[/SUP]=9x, what is x, onyesha njia. ukishindwa jitukane mwenyewe kwamba we ni dhaifu.
     
  13. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaa, kaka kweli sasa unataka kuniambia Maths ndo kipimo ja ujasiri? Sikupi njia, kula jibu ni 3!
     
  14. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haya jitukane mwenyewe!.
     
  15. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uliyeanzisha hii thread ni dhaifu zaidi, vinginevyo ungeisha chukua hatua zaidi ya kulalamika tu kama PM Pinda.
     
  16. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    1 gawanya kwa 0 ngapi, haya tuone na wewe udhaifu wako, nakupa 0 seconds.
     
Loading...