Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania ni balaa.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by St. Paka Mweusi, Dec 24, 2010.

  1. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kuna jamaa(watanzania) wafanyabiashara ya madawa ya kulevya katika nchi moja ya ulaya,walikuwa wamepokea mzigo wa kutosha wa madawa hayo katika nyumba ya kiongozi wao.Basi wakawa wamekutana kama wanaume wanane na wanawake sita ili kila mmoja achukue mzigo wa kumtosha aende akauze katika mji anaoishi,wakati wakiendelea na moja moto moja baridi kabla ya makabidhiano,polisi wakawa na taarifa zao na wakapanga mtego ili wakawakamate.
    Kwa bahati kijana mmoja akawa amewaona polisi kupitia dirishani,akawaambia wenzake tumekwisha lakini mmoja wao akasema nyie anzeni kulia kila mmoja kwa staili yake kisha mimi nitaongea na polisi.Wale polisi walipofika mahojiano yalikuwa hivi
    Polisi: Mbona mnalia?
    Jamaa :Tumepokea taarifa ya msiba kutoka kwetu ndio maana tumekusanyika hapa kuomboleza.
    Polisi :Lakini mnajua utaratibu wetu kuwa haturuhusu mtu yeyote amsumbue jirani yake kwa kelele.
    Jamaa :Sawa tutajitahidi kuomboleza kimyakimya.
    Polisi :poleni sana kwa msiba,sisi tunaindoka ila msiwasumbue jirani zenu.
    Jamaa :Sawa afande hatutarudia tena.
    Basi polisi walipoondoka kilifuatia kicheko na kutawanyika.

    This is a true story.
     
  2. m

    mmlaponi Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu hii kali ya kufunga mwaka!hata huku geita imetokea kuletwa makrkr feki
     
  3. WAKUNJOMBE

    WAKUNJOMBE Senior Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    mmmhhhhhhh mbona ipo simple hivyo.........polisi wa nnchi gani hao?

    maana wale wa kwa ELIZA hawana mchezo....

    hata kama mnalia lazima watimize azima yao
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hao ndio wa TZ original,

    Ukiendesha bus sehemu haina kibali ukawaambia abiria mapolisi hao anzeni kulia wanalia tena kingoni na kamasi juu!
     
Loading...