Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania nchi hii ni yetu wote...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtoboasiri, Nov 14, 2011.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ...hivi ni kwa nini tunadhani maslahi yetu binafsi yana maana kuliko future ya watoto na wajukuu zetu?
     
Loading...